Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Zune Software phần mềm kết nối giữa Window phone 7 với PC

htc cuong
15/12/2010 17:34Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cac ban cho minh hoi khi cai zune no hien loi nay:0*80240001 hix
Tình hình là em vẫn không thể cài đc Zune trên máy tính? Bác nào có bài hướng dẫn cụ thể cho em xin phát... Em dùng Win XP. Thnks các pro...
chanroiday
ĐẠI BÀNG
13 năm
win xp sp3 mới cài dc, ...mình thì cài nhưng cái zune no lại ko play dc file mp4 mới chán chứ.. nó hiện eror code 10100003. tìm hoài bên web nước ngoài mà ko có.
các bác cho em hỏi cái zune này có ..... được không vậy, sau khi dùng 15 ngày trial thì sao ạ?
Em dùng winxp spack3 ! download zune từ microsoft , down setup có tên " ZuneSetupPkg " cài ra zune 4.7 !

em cắm điện thoại vào máy ! nó không nhận máy ? Bình thường như của các bác nó sẽ hiện dòng chữ HTC HD7 9292 ở khung hình dưới cùng bên phải màn hình zune , nhưng của em nó hiện chữ " no device connected "

Em đã làm như cách các bác hướng dẫn ở trên để copy nhạc nhưng không được ! không kéo bài hát cho vào máy được !

Các bác giải thích giúp em với ạ ! Có cần phải unlock máy trước khi vào zune không ?
Các bác cho em hỏi sau khi em cài Zune 4.7 xong nó hiện lên Market như bình thường nhưng sau 1 thời gian dùng thì em không thấy nó hiện phần Market này lên nữa vậy nó gặp lỗi gì thế các bác (ghi chú: máy PC của em vẫn bật update win7 bình thường). các bác chỉ giùm em các khắc phục lỗi này với nhé.

Thanks!
nguatroi
ĐẠI BÀNG
13 năm
nếu là win7 thì các bạn vào Control panel -> User Account -> Change User Account Control Setting kéo xuống mức cuối cùng Never Notify , reset máy rồi vào đăng nhập zune
Có cách nào cài Zune trên Win XP2 không các bác? 😔
Được. Update lên SP3 lên sau đó cài Zune.
petun77318
ĐẠI BÀNG
13 năm
tình hình là e vừa tậu con samsung forcus.e cài đc Zune trên Win 7 rồi.but khi cắm cáp vào thì máy báo là kô nhận driver (kiểu giống như kô nhận USB vậy) rồi trên dt cũng ngưng kô sạc pin lun.xem như là cả 2 chưa từng wen nhau.hix.mấy bác có kn xin chỉ giáo e với.
Có thể do lỗi của sync cable. Tớ cũng bị lỗi này với Dell Venue Pro. Máy vẫn báo sạc pin nhưng Win ko nhận ra thiết bị mới. Thay cable là nhận ra ngay. Bạn thử mượn của ai cable mới đi 😃
kentdylove
ĐẠI BÀNG
13 năm
hehe sang nay vua` xuc' con surround cho~ bac' giang may' dung` rat' muot chi? toi pin yeu ... moi' ca? phu kien ngoai` chang? co j.bao h co' pin dung luong cao voi' bao da hay op lung bac nho' post len dien~ dan` ngay nha
Các bác nào chỉ giúp em với>Em mới mua may HTC Surround và đã cài Zune bảng mới nhất nhưng lại ko connect được với đt. Nó báo la Phone is locked,please enter PIN for unlocked. Nhưng máy em bo sim vào vẫn chạy phà phà....hixhix có bác nào giúp em với
Có thể kết nối Zune với WP7 Emulator (máy ảo) được không nhỉ :help::help::help::help:
lam on cho xin duong line di
mình mới sử dụng Win7, thấy cũng hay đấy, nhưng mà cầu kỳ thì vãi........, nhất là con dt của mình pin của nó thì " hàng khủng " khiếp luôn, 1 ngày là hết pin. :unsure:
Các bác cho em hỏi là Zune có thể kết nối được với WP7 Emulator không ạ, và cách kết nối thế nào
cho minh hoi window xb co cai 4.7 duoc khong
ncnhan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vẫn cài được Zune 4.7, nhưng đã có version 4.8 rồi, vẫn cài được cho XP
bac oi e chua cai dc zune bac chi em voi...
may cai link tai zune sai ko dc jo sao tai dc zune day bac chi e voi....!
co bac nao biet cach tai ung dung tren zune ko chi cho minh voi
em ko biet cop nhạc vào mọi người ak....? có ai biết hướng dan em với ak...em toàn bị xóa hết nhạc trong mayd thui...mafcos cop dc cũng chỉ dc mấy bài ak.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019