Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Zune Software phần mềm kết nối giữa Window phone 7 với PC

htc cuong
15/12/2010 17:34Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn cho mình xin file zune mới nhất với.mình mới dùng nền cũng chưa biết nhiều.cho xin link hoặc gởi qua email:art_brother33@yahoo.com.Thank
BÁC nào chỉ cho em cách copy từ hd7 qua máy tính và ngược lại,từ sim sang máy đt và ngược lại với,em mới mua lại con máy cũ nhưng không biết.cám ơn nhiều
copy cái j bác. bác nói e chả hiểu j
copy danh baj,nhung cung mo duoc roi ban
CÀi zune zo máy...giải nén...nó báo lỗi zune doesn't support your current operating system. Support operating system :windown 7 and windown vista
windown XP with service pack 3
Error code :0x80070032
có chỉ thì chỉ cho chót nhé...hjx..cụ thể chút nhak mý ca...^^!

---------- Post added at 12:36 AM ---------- Previous post was at 12:33 AM ----------

CÀi zune zo máy...giải nén...nó báo lỗi zune doesn't support your current operating system. Support operating system :windown 7 and windown vista
windown XP with service pack 3
Error code :0x80070032
có chỉ thì chỉ cho chót nhé...hjx..cụ thể chút nhak mý ca...^^!
Tại sao cài zune mà nó chỉ cho dùng thử 14 ngày như hình của bạn love pocket pc up lên,bạn nào có cách làm cho dùng mà không bị khóa sau 14 ngày không,giúp mình vói
may HTC W 7

Ho tro cach tai phan mem va ung dung video hay game HTC 7

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

Có anh nào giúp em với
Co máy HTC 7 Window 7 ma như cục gạch em chưa biết cài đặt và tải các phần mềm về dùng, có ai giup em với SOS
Các anh cho em hỏi cách đổi hình nền trong Zune Software như thế nào? Nhìn mãi mấy cái màu trắng cũng chán
bạn ơi sao cai zune này đồng bộ nhạc lâu thế nhỉ
xin chào các member! mất 1 tháng để cài đc Zune và cũng mất 1 tháng để lập đc 1 cái nick trên diễn đàn Tinhte. Quả thật là vl....
thật không thân thiện với người dùng chút nào cả
daoduchiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai có driver lg e900 cho em xin với,em cài rùi mà cắm cáp usb vô máy tính,chỉ nghe tiếng bíp,đt báo đang xạc pin,máy tính k nhận gì,zune k báo gì cả
sao mình cài zune 4.8 mà nó k nhận ra con HD2 (wp7 ) nhỉ ? làm sao chép nhạc bây giờ
tuan_anh_ng
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn cài thêm Windows Phone SDK 7.1 chưa?
v0va_kut3
ĐẠI BÀNG
12 năm
a.e nào hướng dẫn mình cop game từ PC vào HD7 qua zune với😔
solmai
ĐẠI BÀNG
12 năm
ae chỉ mình các up lên mango bằng zune với. mình mới mua máy nên ko bít gì hết
Em muốn đăng nhập zune bằng live nhưng không được, không biết lí do tại sao, các bác chỉ giúp em với. thank.
Các bác cho e hỏi,cái phần mềm này chỉ cho phép chạy trên 1 máy pc duy nhất giống IOS của apple hay trên máy nào cũng được?vì e là lính mới nên các bác thông cam cho e!
theboytamha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu bác nào gặp vấn đền trong khi cài đặt Zune cho PC chạy Windows 7 thì làm theo cách sau nhé.

Trước tiên, bạn tải tập tin cài đặt chương trình tại địa chỉ http://www.zune.net/en-us/products/software/default.htm rồi thực hiện theo các bước sau:

- Yêu cầu máy tính của đã cài đặt Winzip hoặc 7-Zip, nếu chưa có hai phần mềm này thì lần lượt tải chúng tại địa chỉ www.winzip.com/index.htmwww.7-zip.org.

- Nhấn chuột phải lên File cài đặt Zune và rê chuột xuống mục 7-Zip hoặc Winzip từ menu ngữ cảnh > chọn Extract to “Zunesetuppkg-x86\”, thư mục mới giải nén có tên zunesetuppkg-x86. Trong thư mục này, bạn sẽ thấy thư mục con Packages, mở thư mục Packages sẽ thấy 3 file có phần mở rộng là .msi, bạn chỉ quan tâm tới file Zune-x86.msi.

Nhấn chuột phải lên Zune-x86.msi và chọn Troubleshoot compatibility trong menu ngữ cảnh. Sau quá trình kiểm tra phiên bản phần mềm, bạn nhấn nút Start the Program để tiến hành cài đặt Zune 4.0. Trên cửa sổ Program Compatibility, bạn Next tới và nhấn Close để hoàn tất.

Quá trình cài đặt Zune chỉ mất chưa đầy một phút, sau khi cài đặt, bạn đã có thể kích hoạt biểu tượng của nó từ Desktop để bắt đầu thưởng thức và khám phá tính năng từ chương trình này. Lưu ý: Bạn có thể kích hoạt trực tiếp file Zune-x86.msi trong Windows XP.

trích pdaviet. mình tìm thấy bên này chỉ rõ nè. ai cần thì đọc
sao e tai k dc cac bac oi
ai giup em voi tai ntn
tai zune cho may lg e900 kieu j zay e tai mai ma k dc
Mấy pro cho mình hỏi, sao minh download Zune Software 4.7 nhưng trang web không download được. thank all

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019