Đánh giá của các bác về Air Blade 125cc ?

trinhkimhung
1/4/2013 5:43Phản hồi: 560
Đánh giá của các bác về Air Blade 125cc ?
Các bác có hài lòng với Honda Air Blade 125cc mà bác đã mua ? ab.jpg
560 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vọte
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
bán mịa nó rồi nên vote cho số 2 😁 , dạ thưa em sợ honda vn lắm rồi :D
@kenbi0909 kenbi nhớ là bán AB 125 mua Exciter rồi phải hông ?
DcLee
TÍCH CỰC
11 năm
Càng ngày chạy càng chán.....😆))))
tào lao mía lao.................😁
khanhdbp
TÍCH CỰC
11 năm
Đang có ý định mua Ex côn tay 5 số nhưng đang phân vân với em này, giờ ko biết sao @@
@khanhdbp Đây cũng phân vân nên tạo topic này, và giờ quyết định mua Ex, vì AB dàn mủ tệ quá, máy hay kêu,,,.
manurock86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xe chạy ngon.chỉ khó chịu tiếng ò ò khi lên ga.ok

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@manurock86 Xe của bạn là bản TC hay CC mà bị ò ò ?
Hay xe nào cũng vậy nhỉ?
davuong
TÍCH CỰC
11 năm
@thaygiaoonline xe nào cũng bị

Send from Bác Sĩ Hai Súng via iPhone 5 128GB
Mình thì mua được con air blade 125 được 2 tuần thì bán cho ông già. Hiện tại đang chạy PCX và rất hài lòng. Air 125 nói thật là chán.
Ko biết bác là ai mà mọi người phải vote vào câu "dạ thưa anh..." ở ngoài trước và phải xưng em với bác?!
@foxyjumper2809 Gài hàng mấy bác tí, đừng chém em nha. Vui là chính he he
@trinhkimhung Hehe, để e vote luôn cho zui!
chay thay cung ok ma ! ko chung hon AB thai nua do !
Bác thớt vẫn đắn đo 2 thằng đó à? bác bảo bác có ab thái rồi thì bác hóng cái AB này làm gi?
@idcuatao2 nhà đông người quá, giờ đang cần bán AB thái đăng kí tháng 2/2012 tại Gò Vấp HCM, xe còn mới, odo 7500 km thôi. Mua 80 giờ bán hi vọng ~7x . Bán mua 2 chiếc xe mới.
@trinhkimhung Thời buổi kt khó khăn hả bác ? hi ...
khanhdbp
TÍCH CỰC
11 năm
Vào đây giờ vote EX cả rồi @@
GauXu2707
TÍCH CỰC
11 năm
có khi phân vân giữa 2 xe này nhưng đến lúc mua lại chọn xe khác cũng nên ;)
Xe Honda AB 125cc 2013 VN mình chưa chạy lên không biết thế nào nhưng có một bác chuyên bán gương cầu đã viết nhận xét bóng gương AB 125cc dùng gương cầu bình thường độ sáng không hơn AB 2011 đầu to là bao nhiêu, ở chỗ em làm việc có anh đồng nghiệp chạy AB Fi 2011 đầu to, hôm qua mình mượn xe anh ấy ra Cục Thuế đi cảm giác đi là đầm vì xe to, nhưng không bốc từ 10-30km ga lên hơi gằn, đi tới đoạn vắng người thử độ ra tốc cao vít ga đến 80km cảm giác tay ga nặng kim đồng hồ ko muốn nhích thêm, khi xe đi qua chỗ đường sóc, thì nẩy tưng tưng, trong khi đó em đã trải nghiêm AB Thái của chị dâu ga lên xe bốc là lướt êm, AB 2010 VN của đứa em họ đi còn bốc và sướng hơn AB 2011 này. Chạy Nouvo SX, Suzuki Hayate lên 80Km nhẹ nhàng vít ga lên 100Km không bị nặng tay ga. Nói chung theo nhận xét của em Honda VN chất luợng ngày đi xuống, chỉ còn thương hiệu với thêm tiện ích, kiểu dáng thì xào đi xào lại lai mấy mẫu xe cũng là của hãng là ra một sản phẩm mới.
3conde
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khuyên các bác mua xe mới đừng đi ab 125 nhé, mình đi rồi, chán lắm, nên mua nouvo sx kéo ga cho giống trẻ trâu.
Mình cũng vote EX
Ở đây anh em không có nói xấu về 1 doanh nghiệp, 1 công ty xe máy nào cả, chỉ nêu lên những ý kiến cá nhân, nhà em còn có 1 con wave nữa, dừng đèn đỏ, để số 3 lúc đèn xanh vọt lên y như kéo cả thế giới 😁
Chả là cái dịp Cá tháng Bốn (1/4/2013) nên em có dịp troll các bác tí, đầu mỗi lựa chọn có câu Dạ thưa anh... Xin chém nhẹ he he !
khanhdbp
TÍCH CỰC
11 năm
Bác nào có link tổng hợp lỗi của em này ko nhỉ ????
@khanhdbp Nhiều lỗi quá tổng hợp không hết bác ơi: Sơ bộ thế này:
- Dàn mủ dỏm dễ bị bể, thường xuyên bị rơ ( bị kêu tè tè tè do rung đó )
- Máy thỉnh thoảng phát ra những tiếng động lạ.
- Lỗi hay bị hụt khi kéo ga.
- Idling Xì tốp ko hoạt động ( chỉnh lại đc )
- Lỗi lớn nhất là có lỗi với niềm hâm mộ của người tiêu dùng, đưa giá bán lên quá cao.
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
thêm lỗi bị hụp ga lúc vừa đề pa nữa, bạn nào di làm gửi xe tầng hầm,lúc lên dốc mà ko có chạy trớn trước thì lên dốc sẽ bị hụp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019