Hỏi về cách tắt các ứng dụng đang chạy trên HTC 8x

kutelinhhehe
25/2/2014 9:36Phản hồi: 10
ae cho hỏi xíu. Vào đâu để tắt các ứng dụng đang mở trên HTC 8x vậy ạ
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lam22
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bấm và giữ phím back
nếu bạn lên black rồi thì giữ phím back rồi nhấn vào nút X để tắt nhanh các app, chưa lên black thì nhấn nút back mỏi tay
@sagittarius1312 ọe. 8X có black khi nào vậy bạn
@TungPig vì k dùng em này nên trong comment có chữ " nếu " thím có đọc kỹ không hả
@sagittarius1312 ạ cụ. thế "nếu" ko lên black (và chắc chắn ko lên được) thì ko có cái nút x hả bác? chắc bác dùng lumia mà dùng lumia thì nên biết black (đầy đủ là lumia black) chỉ máy lumia mới có. cái này ko nhất thiết phải "dùng" 8x mới biết.

Còn với 8x và các máy wp khác lumia khi up len gdr3 đều có nút X. thậm chí lumia ko cần black chỉ cần up bản preview gdr3 của MS cũng có
@TungPig mấy cái này ai dùng wp mà chẳng biết, nó là 1 chỉ có điều nokia gọi bản cập nhật gdr3 là black nên có cần phải soi từng câu từng chữ không.
@sagittarius1312 biết thì nên nói cho đúng
có pro nào biết cách lên face trên 8x khi mà vào nó cứ báo lỗi k nhận đc dữ liệu k? tk
cái vụ vào fb thi windown phone hơi bị cùi.noi chung trên cửa hàng có 2 loại ứng dụng vào fb.1 cái là vào fb giống như dùng trình duyệt web cái này thì chán vãi... cái thứ 2 la ứng dụng chính thức của fb nhưng khổ nổi chưa hoàn thiện. lổi nhiều nhất là ở bản 5.1.. hiện tại bản 5.2 cũng khá ổn ( nói chung là dùng được chứ k ngon lắm ). trường hợp bị lổi k nhận dc dữ liệu là vì không đăng xuất fb.nếu muôn khắc phục thi mỏi lần k dùng nữa thi đăng xuất.khi nào dùng thì đăng nhập lại thi sẽ k gặp tình trạng trên
bac nao biet cach dinh kem file de gui gmail cho em 8x nay k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019