[QC] Mua Samsung Galaxy S5 tặng Gear 2 Neo một ngày duy nhất 11/04/2014

TTKM
11/4/2014 2:50Phản hồi: 394
[QC] Mua Samsung Galaxy S5 tặng Gear 2 Neo  một ngày duy nhất 11/04/2014
Như vậy , bắt đầu từ 11h ngày hôm nay người tiêu dùng đã có thể cầm trên tay những chiếc Samsung Galaxy S5 chính hãng đầu tiên tại Việt Nam chỉ một ngày duy nhất 11 tháng 4 năm 2014 từ 11 giờ sáng tại: T/P Hồ Chí Minh: SES Crescent Mall, 101 Tôn Dật Tiên, Quận 7 Hà Nội: SES Vincom Mega Mall, 72A Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân.

500 khách hàng đầu tiên tại mỗi điểm khi mua Samsung Galaxy S5 sẽ được tặng một chiếc Gear 2 Neo trị giá 3,990,000 đồng.

Bắt đầu từ sáng sớm đã có rất đông các bạn đến xếp hàng để quyết tâm dành 1 xuất chắc chắn để mua cho mình 1 chiếc S5, trong đó có hình ảnh rất đáng yêu của một Bác đến sếp hàng từ 5h sáng để mua điện thoại cho con gái, mừng con đỗ đại học.

Cùng cập nhật những hình ảnh nhộn nhịp sáng nay tại 2 điểm Hà Nội và TPHCM nhé:

Các bạn đến từ rất sớm
image007.jpg image005.jpg
Tranh thủ nghỉ ngơi trong thời gian chờ đợi

Bác đến lúc 5h sáng để sếp hàng mua S5 tặng con gái đỗ đại học

image015.jpg image011.jpg
Xếp hàng chờ rất trật tự

image013.jpg image015.jpg Galaxy_S5_Launch-3.jpg Galaxy_S5_Launch-4.jpg Galaxy_S5_Launch-5.jpg Galaxy_S5_Launch-7.jpg Galaxy_S5_Launch-12.jpg Galaxy_S5_Launch-16.jpg Galaxy_S5_Launch-17.jpg Galaxy_S5_Launch-19.jpg Galaxy_S5_Launch-20.jpg Galaxy_S5_Launch-24.jpg Galaxy_S5_Launch-27.jpg image017.png
Vẫn còn gần 2 giờ nữa để có thể trở thành 1 trong những người đầu tiên sỡ hữu
Samsung Galaxy S5 và Gear 2 Neo đầu tiên tại Việt Nam nhé các bạn!
394 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zlshinelz
TÍCH CỰC
10 năm
S5 bán bao nhiu mà tặng đồng hồ ghê quá
@zlshinelz 16tr đó bác, trừ gear 2 coi như giá sau này đã giảm , cũng ngon đó nhưng em là Fan của dòng Note , ko thì sáng nay em cũng gốp gạch rồi
akb48
TÍCH CỰC
10 năm
@zlshinelz 16 triệu tặng 4 triệu con Neo coi như S5 có 12 triệu 😁
@akb48 Cỡ nào cũng lời mà, lại đc thanh lí cái mớ đồng hồ lại đc quảng cáo nữa
RIM
CAO CẤP
10 năm
Chúc các bạn mua và được khuyến mại.
P.S: Sorry, e không thấy ham lắm 😔
😁 niềm đam mê bất tận. Hi vọng sắp tới có Appstore ở VN, mình cũng ráng xếp hàng :D
ngày hội vui của sam. Chỉ có anh sam mới làm được như thế này
Dù bị chê bai rất nhiều, nhưng khả năng quảng cáo, khả năng nắm bắt thị trường và tâm lý ng tiêu dùng, doanh số của anh Sam vẫn có tiến độ tốt 😁, quá nguy hiểm và chiến lược rất mạnh :rolleyes:
Pop-up
TÍCH CỰC
10 năm
ai có mua thì cho mềnh chúc mừng nhé 😁
narsiscad
ĐẠI BÀNG
10 năm
thật sự nản cách quản lý xếp hàng của SS từ những đợt trước, không biết lần này sao
18 trệu một em s5 .
tvhieu
TÍCH CỰC
10 năm
@vansu104 Sao đắt thế. mình thấy có chỗ 15,6tr mà
@vansu104 Samsung công bố giá rồi mà bác, giá S5 là 15,9 triệu ^^
dinhqng0211
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vansu104 Bác mua SamSung Ả rập à hay sao mà 18tr 😆 Hàng chính hãng 15,9tr còn xách tay thì 14t9 nhé bác
Ai còn nhớ vụ máy tính bảng ko ? Đổi cái cũ lấy mới của samsung ai ngờ ng thân của bên samsung được đi cửa sau và hốt hết hàng đổi 😁
@hoanghung.tb Bác đừng nhắc lại kẻo nhột. Cơ mà nhìn mấy tấm ảnh vui nhỉ??? Sam seeder có trong số đó ko ta????
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nhomaghe Rõ ràng là bác mua kô dc giá rẻ nên tức mà. Giờ lại lên đây kêu chất lượng SS bèo, thiết kế xấu.
dungleo
ĐẠI BÀNG
10 năm
😁 nghe đến quà tặng 4 chai ông nào mak chả ham, mình cũng ham bỏ bu, nhưng mak thứ nhất là ko thích con S5, thứ 2 k có tiền, mười mấy chai chứ ít j. Bác già xông xênh nhỉ, con đỗ ĐH tặng hẳn S5 :v ước j...
Haru_Nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dungleo - Bác ấy chỉ xấp hàng hộ thôi :D bạn ko thấy bác ấy mặc đồ gì à ... :D con gái đỗ ĐH ko lo tiền đóng học phí mà bõ 16tr ra mua cái Phone thì có phí quá ko :D ... chưa kể nhũng người đứng tuổi như thế thì làm sao mà biết đc thông tin mà đi xếp hàng tranh dành xuất mua với đam trẻ đc ^.^ !
phuocauduy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tối nay lại rất nhiều người rao bán S5 vừa mua nhưng không dùng đến đây.😁:confused:🆒:rolleyes::eek:o_O
@phuocauduy rao bán con Ghẻ thì đúng hơn, có lãi ạ
Sao ko thấy mình ta,ku chụp hình này kỳ quá
nagisa
TÍCH CỰC
10 năm
@hotboy115 tận 500 người nên giờ đến chắc vẫn còn kịp nhỉ .Mà bên HN thì được xếp hàng trong nhà ,quá sướng
@nagisa hết đc vô rồi bạn,giờ đc chuyển voi trong cresent mall có máy lạnh rồi, đang đợi mấy bác top đầu múc xong tới mình
ttt_90
TÍCH CỰC
10 năm
@hotboy115 bác lượt thứ bao nhiêu thế ? hóng ảnh 😁
@ttt_90 tụi nó canh chen tùm lum hết bác ơi, mình có ý thức nên chỉ chen gần top đầu thôi 😃, chứ ko là nãy vô top đầu rồi mà mình nhượng lại
Tuồng này, Samsung diễn rất chuối, Chán òm.
Toàn là sv kiếm tiền trả cơm tháng
Cũng ráng kiếm đâu ra cái Chú bảo vệ hay chạy xe ôm thế kia, nghĩ buồng cười cái trò anh SAM
@Haru_Nguyen Không gì chuẩn hơn, toàn các ông vào biện hộ
@meta_tanh02 Cái dạng chưa hoàn thành bậc tiểu học thì về hoàn thành đi.
Nghe chú phát BẨU LÈM A BUỒNG CÙI quá.
@meta_tanh02 Bạn nghĩ ai cũng lươn lẹo như bạn ???
pvcuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@triet90 có bao nhiêu người sống được như vậy bạn ?
Dòm qua mấy con siêu phẩm khác như zép 2 với m8 còn trong giai đoạn quảng cáo ko biết chừng nào đến tay ntd thì ss làm tốt quá luôn , cộng đồng mạng ném đá bao nhiêu thì ntd hưởng ứng bấy nhiêu .

Cũng tội nghiệp mấy hãng chậm chân , bán chậm đổ tại thiếu pr , thiếu linh kiện bla bla rồi đủ thứ , chán ghê .

Samsung làm tốt quá , mong ntd chọn được mặt gởi vàng 😃
Haru_Nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Titaner - Quá dzữ ... nói mà ko biết ngượng nhỉ ^^
@Haru_Nguyen Bạn mới ko biết ngượng đó , thật đáng thương cho bạn quá .
Haru_Nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Titaner - Xin lỗi mình ko phải là Gay nên ko cần bạn thương 😁 ... !
@Haru_Nguyen Bạn hình như càng nói càng lố vãi ra .
Toàn người trẻ không ha. Mấy bạn ấy giỏi quá.
kuquan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanh_nhan biết đâu mua dùm ai khác lấy công thì sao nào ^.^
Haru_Nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhtuantvc - Sony vẫn có hàng xtay bác ưng thì cứ ra xúc ... chắng qua do Z2 phải chế tác từ nhôm nguyên khối rồi dùng máy CC tiện từng chi tiết nên thời gian nó lâu ( cái này mình cũng rất ko hài lòng vì vụ này HTC One năm ngoái đã dính mà SOny ko rút kinh nghiệm ) ... Như con S5 nó nhanh vì đơn giản , nhựa chỉ cần nấu chảy rồi cho vào khung + sơn mạ lên = xong ... vì ngoai hình S5 trừ mặt kính màn hình còn nhiu là nhựa tất nên Sp cũng nhanh có số lượng !
@Haru_Nguyen Không đúng.
Iphone nó cũng nguyên khối nhưng apple giới thiệu sau 1 tuần là bán. Còn ông Sony lề mề xưa nay rồi. Không phải cứ nguyên khối là lâu đâu, ông Blackberry giới thiệu mồm con Q20 từ wmc đến nay cũng còn chưa thấy mặt mũi nó như thế nào? Con Z3 cũng từ hồi đó đến nay vẫn chưa có hàng chính thức...Nói chung mấy ông này lỗ vốn là đúng, design thì ngon mà mấy bộ phận sản xuất với phân phối như mứt. Ông sam design hơi ghẻ nhưng sản xuất và phân phối cực nhanh. Kết quả thì ai cũng biết là ai thắng.
@Haru_Nguyen sao con 5s nó sx nhanh thế
nó bằng nhựa à
giờ mới tháng 4 mà đã có 1 bác ngoài 50 xếp hàng mua mừng con gái đỗ đại học rồi cơ đấy.
nặng mùi pro quá
@finalmagic Chưa thi TN năm nay nhưng ngta thưởng cho việc đậu Đại Học để kích thích con em họ phấn đấu cũng là điều bình thường có gì đâu khó hiểu thắc mắc mệt vậy hè.
@lambb hahaha, chắc là đỗ t9 năm ngoái, nay mới tặng quà :v
@hongromeo Nên đọc kỹ lại nguyên văn câu nói nha bạn : "Bác đến lúc 5h sáng để sếp hàng mua S5 tặng con gái đỗ đại học "
@lambb Đỗ năm ngoái nhưng chưa có tiền mua thì sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019