Xem lại lịch sử của iPhone trong 6 phút

Duy Luân
1/9/2014 4:32Phản hồi: 118
Xem lại lịch sử của iPhone trong 6 phút

Vào ngày 9/9 tới đây Apple sẽ ra mắt chiếc iPhone thế hệ mới, tạm gọi là iPhone 6. Và trong lúc chờ đợi sự kiện này diễn ra, mời các bạn xem lại một đoạn video tóm tắt lịch sử của iPhone từ năm 2007 đến 2013, từ lúc Steve Jobs lần đầu giới thiệu một chiếc điện thoại đã thay đổi cả thế giới cho đến khi iPhone 5s ra đời. Trong clip, bạn sẽ được xem lại trích đoạn bài thuyết trình của các quan chức Apple, sự thay đổi về thiết kế, camera, hiệu năng, màn hình, cổng kết nối, kể cả cảm biến vân tay Touch ID. Hẹn gặp lại các bạn vào tuần sau khi Apple ra mắt iPhone thế hệ mới, giờ thì mời các bạn xem clip nhé.
Nguồn: YouTube
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dathero
TÍCH CỰC
10 năm
iPhone định nghĩa lại smartphones 😁

Haters gonna hate LOL
Rất thích phong cách thuyết trình của Steve Jobs, luôn có những tiếng cười và vỗ tay!
HTC7 hd7
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nói gì thì nói Iphone vẫn là 1gì đó luôn tien phong và mở đầu cho smarphone hiện tại.
bây giờ lên youtube xem lại lễ ra mắt iphone đầu tiên vẫn đầy cảm xúc, nổi hết da gà... tiếng la hét, tiếng vỗ tay, tiếng xuýt xoa trầm trồ đầy ngạc nhiên... mọi thứ quá tuyệt vời và mới mẻ
lxh1290
TÍCH CỰC
10 năm
@aquarius110291 Bác có link có sub việt không nhỉ?
nonamed
TÍCH CỰC
10 năm
Tuyệt vời
Các bác cho em hỏi 4S lock có thể unlock thành quốc tế không? Không cần xài sim ghép ấy.
@heoban_ma của bác là softbank của Japan 1 trong những nhà mạng khó chịu nhất trên thế giới và giá unlock hiện tại rất cao và ko refund nếu máy bị lock lại. Em khuyên bác nên dùng sim ghép cho lành nhé
@bikid_18_2 Vâng thank Bác nhé;;))
Bác cho e hỏi là con máy e có jb đươc k vậy?
@heoban_ma JB thì vô tư bác ơi hiện tại Pangu đang hỗ trọ 7.1.x đèu JB đc nhé
@bikid_18_2 ok.thank bác...e củng mún jb...nhưng mới dùng nên hơi...Hơ run tý ;;)
Mình luôn luôn yêu thích thiết kế và trải nghiệm Iphone. Tôi yêu Apple
thích nhất sự mượt mà của ios.
đã từng dùng đủ từ 2g đến 5s,không biết ra 6 thì sẽ ntn 😁
Mãi là iphone
Từ khi dùng iphone
Yeu luôn
kijinobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
xem video này nhớ bác Job quá , cả một cuộc cách mạng công nghệ điện thoại 😔 .
Nhìn lại từ hổi iPhone 2G đến iPhone 5 mỗi lần giới thiệu đều có tiếng vỗ tay, trầm trồ của khán giả nhưng đến iPhone 5c/5s thì điều ấy ko còn nữa 😔
@Cau.At' Bị lộ nhiều ,nênnên ko còn yếu tố bất ngờ ,vì thế ko ai ngạc nhiên cả
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
e nhớ bác Job quá các bác ạ 😔
@Stephen bamơ Bác Hồ là tượng đài của nước Việt ai cũng có trong lòng con Jobs là tượng đài của TG công nghệ chỉ những thằng ngu CN mới không biết điều đó bạn ạ
@laithanhtung50 vang,e rất là gà công nghệ😆
@Stephen bamơ Thế thì bạn nên tìm hiểu thêm đi nhá rồi cố gắng cãi với ifan 😃
Những sản phẩm đột phá. iPhone 2G. iPhone 4. iPhone 6?
@vietlong3 ip6 chưa biết dc, nhưng ip2 và ip4 đúng là đột phá
@vietlong3 One more thing
Cảm xúc khi xem lại những ngày đầu Iphone ra mắt thật khó tả. Rất thích phong cách của SJ. Nói đến đâu ng ta reo hò, vỗ tay đến đấy.
Chả bù cho cái lão TC bây giờ 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019