PQI giới thiệu USB chuẩn 3.0 kích thước chỉ có 3cm

vuhai6
9/5/2011 15:22Phản hồi: 39
PQI giới thiệu USB chuẩn 3.0 kích thước chỉ có 3cm

Công nghệ ngày càng phát triển và mọi thứ thì cứ ngày càng nhỏ đi. Vừa qua, PQI đã giới thiệu chiếc USB chuẩn 3.0 mới nhất của mình với tên gọi Intelligent Drive U819V. Với kích thước chỉ có 3cm, U819V đã chở thành chiếc USB nhỏ nhất trong thế giới USB 3.0. Nó có đầy đủ các dung lượng từ 4GB đến 32GB, hiện tại giá bán vẫn chưa được công bố. U819V được thiết kế bằng nhôm nguyên khối chắc chắn, tương thích ngược với USB 2.0

Nguồn: engadget
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
dung lượng hơi thấp, khó tận dụng hết lợi thế truyền dữ liệu nhanh. Được cái thiết kế khá đẹp, nhỏ gọn. làm móc đeo chìa khoá thì tuyệt 😃
32G còn thấp thì bác mún thế nào....? Vài trăm G chăng 😁
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
Đẹp thật mình mới đang dùng 1 cái 2.0 có 4GB thôi nhưng vào máy giặt mấy lần rồi mà vẫn đang dùng ok,cái 3.0 này thiết kế nhôm khối đẹp ghê tiếc là chưa thấy có báo giá.
Hãng pqi này hay ở chổ giặt đồ bỏ quên usb ko sợ hư mình bị mấy lần rùi mà không sao cả giống bác zomano 😁
Soul.change
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hê hê. Nhôm nguyên khối giống nhà apple các bác nhở 😁 ^^!
datneuro
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đang cần em này
ngon phết,tầm 500k múc luôn
.acu.
TÍCH CỰC
13 năm
nhỏ quá cũng dễ mất, cứ như mấy cái bây giờ hay nhỏ hơn tý là được rồi
Nó làm bằng nhôm hả? Khi cắm vô máy tính có bị điện giật ko mấy anh,ghê quá à....hjc,mấy usb khác chỗ cầm làm bằng nhựa.
SuperKid
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khi làm chắc chắn người ta đã nghĩ đến vấn đề này rồi nên em ko cần phải lo nhé!^^
Không sao đâu em, có chăng chỉ là tê tê nhẹ nhàng gia tăng phấn khích thôi. Đâu cứ phải usb mới giật, macbook pro thi thoảng đụng vô vỏ cũng tê tê nhè nhẹ đó mà. Cũng khá đẹp nhỉ. Nhưng mình đang dùng Super Talent thấy cũng ổn, nhét vào ví ngon lành!
Dzậy là em an tâm òi,tại cái CPU nhà em đụng vô là nó tê tê,còn lúc cấm dây cáp đt vô nó truyền qua đt là nó tê giật cái tay của em.Hjx
Em làm gì mà đụng vô tới CPU vậy, định phá phách để mama mua cái mới àh.

Cổng 3.0 này máy phải có thì mới kết nối dc hay cổng 2.0 cũng kết nối dc vậy bà con.
Phải gọi là case máy tính mới đúng nhé !:p Máy mình không có cổng USB 3.0....chán...
huymailove
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này nhỏ gon,tiện dụng nhỉ
vỏ bằng kim loại , nhỏ gọn . giá bao nhiêu nhỉ ?
sản phẩm này cũng khá ổn định với kích thước nhỏ gọn, màu bạc này quá ổn định!
sắp tới lại có usb PQI nạm kim cương thì lại mệt đây😃
nhìn đẹp gê nhỉ, giá ngon thì múc luôn hehe
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
13 năm
giá em này chắc là cao đây 😔
đẹp quá, không chê được gì cả
Con này cop phim HD chắc nhanh lắm nhể
Với 3.0 thì dung lượng như vậy là hơi nhỏ....chưa phát huy hết đc hiệu năng mà chuẩn 3.0 mạng lại
bé_tí
ĐẠI BÀNG
13 năm
hàng KINGSTON tớ cũng vứt vào máy giặt rồi, vẫn bình thường 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019