Mười hai phút video với Samsung Galaxy S II

vuhai6
13/5/2011 15:20Phản hồi: 240
Video dưới đây được chính Samsung thực hiện với mục đích chính là giới thiệu về Galaxy S II. Ngoài ra thông qua video này thì những khách hàng tiềm năng cũng có thể hiểu thêm về một số thao tác cũng như những tính năng hiện có trên chiếc điện thoại đang rất "hot" này. Một giao diện 3D TouchWiz UX mới lần đầu tiên xuất hiện với nhiều cải tiến, một màn hình Super Amoled Plus cho chất lượng hiển thị tốt. Live Panel giúp bạn có thêm lựa chọn sinh động cho màn hình Home, trình duyệt web mạnh mẽ hỗ trợ full flash. Và còn nhiều, nhiều tính năng khác mà bạn có thể tự mình khám phá thông qua video dưới đây.

Nguồn: Youtube
240 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mơ ước được cầm em nó trong tay, haiz, giấc mơ chỉ là giấc mơ
xem xong chỉ mún có ngay e nó thui
Quá đẹp. Mấy người trong phim 49 days của hàn quốc hình như cũng dùng con này, hay galaxy S nhỉ
mình cũng có xem film đấy hình như là em này đấy 😁.ko giống galaxy s lắm
mrdanny
ĐẠI BÀNG
13 năm
không biết đến bao h có hàng chính hãng và giá có good hơn bây h ko nhỉ
thèm 1 em quá
Cái touchwiz 4 rất mượt , chắc có lẽ ko cần phải thay bằng Go launcher, còn cái browser và SMS thì bình thường quá chắc phải thay = opera và GO SMS pro
ducpham88
TÍCH CỰC
13 năm
Cái này làm dạng như của HTC có thuyết minh thì hay hơn.
con này khủng thật như vẫn thíck iphone 4 hơn dù chưa co' $ để mua 😁
rassen
TÍCH CỰC
13 năm
trước giờ vẫn nghi ip 4 the best, nhưng nhìn em này xong thì thật sự khá bất ngờ với những gì mà SS làm đc :D

UI rất smooth , gần như ko có độ trễ dù multitasking.
có 3D Effects (iP ko có)
có motion control , cảm biến đa chiều hơn nhiều
UI có vẻ hơi rối, nhưng ko hề tệ.

còn lại chỉ là pin
gohan123
TÍCH CỰC
13 năm
pin samsung cực tốt đấy bạn, thời gian chờ rất chi là lâu, trước mình cũng ái ngại samsung nhưng từ khi xài galaxy s thì mọi thứ đã thay đổi, htc đẹp nhưng pin chán lắm
Ôi có tiền là rinh liền, quá đã :inlove:
jnodance
TÍCH CỰC
13 năm
khủng khiếp quá android tùy biến đẹp thật .. hệ thống market nhiều mà rẻ .... đúng là còn hơn cả iphone ... bắt đầu chán bb rồi đây =.= sau 3 năm ròng rã có khi sang gls 1 mất ...
rồi bác sẽ lại quay lại với bb thôi :giggle:
BB vẫn có cái chất riêng của nó bạn ah mặc dù chả có gì để nghịch cả! Mình là fan của apple thích IP4 nhưng lại đang dùng 2 cái BB! 😁
cứ xem miết làm mình lăn tăn quá.
thôi cứ tập trung chờ Sensation tung ra thôi. ko xem em samsung này nữa cho chắc.
Có như thế thì Apple nó mới tung ra bài mới để bà con được hưởng trong iPhone Gen 5. Thằng nào cũng có kế hoạch dài hạn nhưng chẳng chịu tung ra nếu chưa Cần đã lãi hê hê
Nói chung mình dùng iPhone 4 là đủ để liên lạc, Mail v.v.. còn iPad để làm việc và đọc Tài liệu, chắc đợi 6 ra nâng đời haha

Sent from my iPad2 using Tinhte.vn
nhìn em nó ngon quá. nhưng nói thật vẫn khoái e iphone 4 hơn hiccc trung 300k đề là ngon 😆
obix
TÍCH CỰC
13 năm
Clip ấn tượng quá. Nhiều tính năng nhưng thấy rườm rà quá.
tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn thì ghiền đấy nhưng chả có tiền mà mua T T
máy có cấu hình quá tốt,kết quả màn hình lắm lắm :X
Tâm An
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kết luận 1 câu: Máy đẹp, phần giao diện ngừoi dùng tốt, tuy nhiên: THAO TÁC, TIỂU XẢO QUÁ RẮC RỐI, XÀI CÁI NÀY CHẮC PHẢI HỌC, PHẢI NHỚ > NHỨC CẢ ĐẦU :cold:
kratos9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
công nhận ạ.đấy là cái đầu tiên e nghĩ đến khi xem cái clip này.dưng mà e kết cái phần mail vs cái clipboard của nó.tiện thật 😁
em_ut
TÍCH CỰC
13 năm
Mấy cái đó là tiện ích thêm cho người nào muốn thôi. Chứ không cần mấy cái đó vẫn xài tốt mà. Với lại mới nhìn thì thấy rắc rối chứ xài một thời gian sẽ quen thôi và đó cũng là một điều hay để mình không mau chán.
Thế dùng 1200 cho nhanh...cả thế giới đang đua nhau công nghệ tiện lợi cho cuộc sống mà lại kêu nhức đầu...nói ra lại thấy đầy nguy hiểm...
bhkien
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trông cũng được nhưng có vẻ phức tạp và khó sử dụng hơn iPhone.
kienvunb
TÍCH CỰC
13 năm
Híc, nhìn mượt quá nhỉ.
glhoanganh
ĐẠI BÀNG
13 năm
tuyệt thật. Không uổng công mình chờ đợi 2 tháng nay 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế