Themes mới Movistar trích xuất từ 111.030.610-Đẹp và giúp nhắn tin Pro hơn

domanh80
10/6/2012 1:33Phản hồi: 25

Cái này mình thấy rất hay trên FW 111.030.0610 của TBN, mình đã tìm mọi cách đóng gói nhưng ko thành công( dốt vì ko biết viết lệnh PKG) nên phải nhờ pro Dale bên daily giúp đỡ. Mời các bạn trải nghiệm.source:http://forum.dailymobile.se/index.php?topic=74146.0
Chú ý để Pro hơn khi apply Themes này các bạn xóa bỏ hình nền của máy đi nha.
Chi tiết về bản 111.030.0610 các ban có thể tham khảo tại :http://www.tinhte.vn/threads/1291375/
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dunghl2006
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất good. Theme mà nhẹ ghê bác Mạnh ;))
@dunghl2006 Themes độc của nhà mạng Movistar đó bạn, các bạn muốn xanh hết thì xóa bỏ hình nền đi nha
ryu_
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là theme độc, bản Movistar có mỗi cái này nổi bật nhất.
@ryu_ Chuẩn. 24 lượt down mà ?like, ý thức a e TT ?????
@domanh80 ko down củnh like=))
ryu_
ĐẠI BÀNG
12 năm
😃 bác đừng buồn, có nhiều mem chỉ biết vào lấy xong đi chứ k xuất hiện trên forum bao giờ. Thời gian đầu e cũng toàn thế. Đóng góp của bác luôn đc a e ghi nhận. Bác domanh còn nghiên cứu bản FW 610 nữa ko?
@ryu_ Mới cập nhật bản xóa hết ứng dụng nuớc ngoài và ... bạn qua đây test nha
Đồng ý với bạn ryu. Bạn đừng buồn, quan trọng là ae TT biết bạn là ai và sự đóng góp của bạn cho 4F. Phát huy thêm nữa domanh80 nhé.
làm đc cái nền menu và ứng dụng xanh nữa thì quá ok luôn.chứ trên dưới xanh mà giữa đen thì cũng kì.hi
@boyshockrock16 Ban xoa bo hinh nen di thi no se xanh tu dau den cuoi.
@domanh80 E ko để hình nền gì mà khi vào menu thì ở giữa nó vẫn đen,trên dưới xanh.làm thế nào để cả nền menu nó cũng xanh vậy bác?
@duongnx85 Thì nó phải thế thôi chứ làm sao màu xanh được. Còn vào tin nhắn , cuộc gọi.. thì nền màu xanh như hình topic thôi .
Cái này good nè Bác Mạnh;)
Cái like nỳ do ý thức thôi bác trách chi😃
vừa cài hình nền mà muốn trong menu xanh luôn đc kô bạn?
@boyshockrock16 Ko đc bạn ah. Muốn xanh hết chỉ có bỏ hình nền đi thôi hoặc là để một trang màn hình chính ko có hình nền.
đi lướt qua còn thank được,lẽ nào dowl đã đc bấm mà kg thank với like nghe như người ăn vụng vậy
@Cum ga
myhang79
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ like. không ăn, hehe
kernet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích thật ! cám ơn bạn đã bỏ thời gian chia sẽ với anh em !
@kernet
thanks b nha
like like.đẹp .
cho xin link mới đi chủ thớt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019