[Tin đồn] Nhà mạng Mỹ cho đặt trước điện thoại Windows Phone 8 từ ngày 21/10?

babybungbu
9/10/2012 2:4Phản hồi: 141
[Tin đồn] Nhà mạng Mỹ cho đặt trước điện thoại Windows Phone 8 từ ngày 21/10?

Theo thông tin từ The Verge, nhà mạng AT&T Mỹ sẽ bắt đầu cho đặt hàng các sản phẩm điện thoại Windows Phone 8 bắt đầu từ ngày 21/10 tới. Thông tin này có được từ một nguồn thân cận với nhà mạng và kế hoạch của Micrsoft, cho biết khách hàng có thể đặt những mẫu như Lumia 920 của NokiaHTC 8X trong đợt đặt hàng trước này. Microsoft chưa bao giờ xác nhận ngày phát hành Windows Phone 8, song theo như tin đồn xuất hiện hồi cuối tháng 8, hệ điều hành mới sẽ được cung cấp vào ngày 29/10. The Verge cũng cho biết các sản phẩm Windows 8 như Samsung Ativ Smart PCASUS Vivo Tab RT cũng sẽ bắt đầu được AT&T cho đặt trước từ ngày 21 để chuẩn bị cho đợt phát hành Windows 8 vào ngày 26/10. Người phát ngôn của Microsoft từ chối đưa ra bình luận chi tiết về ngày đặt hàng trước nói trên, và chỉ tuyên bố rằng "các dòng điện thoại Windows Phone 8 sẽ được bán ra vào cuối năm nay".

Nguồn: The Verge
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chờ đến ngày đó biết liền mà
ngon rồi. 820 ko cho đặt ta? đang ngóng em nó😁
vitkon
CAO CẤP
12 năm
@zodanh2102 Có mình giống bạn đêy 😁
@zodanh2102 920 kinh te em ko cho phep. Nen phai cui dau nhin xuong 820.;(
@pro_inu cả lô điện thoại ra mình khoái đúng 2 em, Note và Lu. Note to quá nên ko thích. chỉ còn mổi lem Lu này thôi 😃
@vitkon cả lô điện thoại ra mình khoái đúng 2 em, Note và Lu. Note to quá nên ko thích. chỉ còn mổi lem Lu này thôi 😃
Mong rằng win 8 sẽ có nhiều cái mới và hay hơn win 7.win 7 chán lém

gửi từ máy samsung của con nhỏ hàng xóm sử dụng tinhte
umumti
CAO CẤP
12 năm
@trongmanh41 Đang nói về WP mà bác?
@dangntv ồ..vậy hả...sr bạn hiền...hjhj
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
@dangntv Chư thấy cái giao diện nào tệ và kém thông minh,rẻ tiền như touchwid của ss.
Tuổi đâu dú với wp8
Có tiền mua note 2 việc đầu tiên là xóa bỏ cái touchwid trìng gọi điện nhắn tin và mấy thứ lung tung vớ vẩn đó ra.
Đợi xách tay về VN xem ntn đã
hjx...mong nokia sẽ là sản phẩm bán chạy nhất dù gì cũng là hãng sản xuất ĐT dc mọi người ủng hộ trước kia (mong nokia đừng phá sản)
PS/ mình không phải fan nokia, nhưng ủng hộ nokia
vodanh_tk
TÍCH CỰC
12 năm
Bên Úc em Lu 920 sẽ lên kệ ngày 28/10
Quan tâm là em nó bao giờ về Việt Nam 😃
thantai
TÍCH CỰC
12 năm
vn.mb.vt mang mấy cái này dzìa vn đi.bảo đảm có thêm dc 1 số thuê bao nữa.
Microsoft muốn vực Nokia lên. Hy vọng thành công.
@hungle1905 Microsoft đang làm điều ngược lại 😃
@hungle1905 Vực lên và thâu tóm hai danh giới mong manh.
Wp8 thật thú vị và tiềm năng, tuy nhiên ra mắt chậm chễ đã đánh mất lợi thế mới mẻ của mình, trong khi các Os khác liên tục cải tiến, người dùng thì mòn mỏi.
@HoangPigg Hì, xin lỗi vì quote bài bạn, mình chỉ so sánh thôi, chứ ko nói bạn,hì.
@angle_squall Có gì đâu bạn,vui vẻ mà 😁
@HoangPigg tại ông Microsộp chứ hk phải tại Nổkìa!
@QXPro Tưởng nhanh như món fast food àh bạn
Đt đâu fải cái thứ sài xong rồi bỏ như tình 1 đêm bạn càng hấp tấp dễ sinh ra nhiểu lổi lầm thôi
lâu ra như quỷ
bilamsao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lại có một cơ số bác fan và anti chém nhau đông kín tinh tế. Rồi một cơ số cái hay, cái dỡ được đưa lên cho mọi người xem. Cái trò vạch lá tìm sâu lại tiếp tục. Windows Phone 8 được pr miễn phí.
chờ xem sự vực dậy của 1 huyền thoại Nokia
xuyeu89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Năm sau sẽ dành xiền để tậu 1 iem WP8, vọc xem sao ^^
Coi review note 2 rồi giờ làm lăn tăn với 920 quá !Nếu 920 mà 15tr chắc mình lăm cái note 2 luôn quá 😔( ! Sao bây giờ đây huhu!
BB9530
TÍCH CỰC
12 năm
@hiepthong Quất cả 2 đi bạn, cho máu
@hiepthong Làm em note đi bạn....! Còn mình thì vẫn thích 920. Note qúa to cho vào túi quần bò như cha tấn, đứg ko dc ngồi k xog! Nhưg mọi thứ khác đều tuyệt...
Nếu mà bạn nào ko quá chú trọng về app thì wp7 thực sự tuyệt vời. ngồi hóng 7.8 cho lumia 610 của gấu yêu. ko hiểu tại sao con gấu nhà mình có 610 và ip4. hắn chơi với 610, còn ip4 để trong ví thi thoảng lôi ra chơi game Con Ma (plant and...). Con gấu nhà em thuộc dạng đồng vật quý hiếm, lần đầu tiên thấy có 1 đứa con gái ko thích iphone. Nhìn con 920 đúng là đáng chờ đợi, chưa có con nào của Nokia trong 5 năm trở lại đây mà đc mong chờ và đánh giá cao như thế. hi vọng ko làm mọi người thất vọng. iphone với ios ngán đến tận cổ rồi. 3 năm 1 mẫu máy, nâng cấp vài thứ. hệ điều hành thì chỉ có thế. những cái hay ho thì toàn trong cydia.
@spsp Đúng là nhà có điều kiện!
eeninay
TÍCH CỰC
12 năm
@spsp Chết cười với bác đoạn đỏ đỏ nêu trên, chắc gấu của bác không tham gia tinhte chứ.
@eeninay Hề hề :p
Anh em nhà No đâu? Lót dép vào đây hóng nek`.Siêu phẩm sắp bán oy?
mong chờ một ngày bán chính thức tại VN
s.club2
TÍCH CỰC
12 năm
Mua đông sắp đến và Lumia 920 là áo rét đó mọi người

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119