Google TV của LG sẽ có thiết kế mới và thêm nhiều kích thước màn hình trong năm 2013

Duy Luân
23/12/2012 22:45Phản hồi: 61
Google TV của LG sẽ có thiết kế mới và thêm nhiều kích thước màn hình trong năm 2013

Trong năm 2012 vừa qua, LG đã bước vào thị trường Google TV với hai mẫu máy sử dụng màn hình 3D kích thước 47" và 55". Mới đây, LG cho biết rằng sang năm 2013, dòng sản phẩm này sẽ tiếp tục được mở rộng thêm nữa với sự bổ sung của các model 42", 50" và 60". Nhờ kích thước màn hình đa dạng mà những chiếc Google TV mới của công ty có thể tiếp cận được đến nhiều khách hàng hơn. Bên cạnh đó, chúng ta cũng sẽ thấy sự đổi mới về ngoại hình của sản phẩm, chẳng hạn như viền màn hình siêu mỏng, chân đế được thiết kế đặc biệt.

Tất cả những model nói trên sẽ được cài Google TV 3.0 với tính năng tìm kiếm bằng giọng nói thông qua Magic Remote (hãng cũng vừa giới thiệu phiên bản mới của chiếc điều khiển từ xa này), nhiều chức năng mới bổ sung cho app Prime Time (một phần mềm do Google làm giúp duyệt qua những nội dung phim ảnh trên Internet) và giao diện được LG tùy biến nhẹ. LG còn tiết lộ thêm rằng những chiếc Google TV này sẽ tích hợp khả năng hỗ trợ dịch vụ chơi game nền đám mây OnLive. Những chiếc Google TV mới sẽ được LG mang đến triển lãm CES 2013 sắp diễn ra vào đầu tháng sau.

61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp quá , bao giờ mới có khả năng rước em nó về đây 😕
@gagtay Bác nói Cái TV hả?
giá như cóa xiền để múc em này về thì ngon 😁:D
M3ga
CAO CẤP
11 năm
Google dạo này thích ăn nằm vs LG nhỉ 😁

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
mua TV có đc tặng mẫu hôg 😁
linhvu231
ĐẠI BÀNG
11 năm
@congluat mình cũng thích em mẫu này
iem mẫu nuột quá :X:X:X
Tặng ae thêm vài tấm nữa😁
Shiranai155
ĐẠI BÀNG
11 năm
@zozo102 Thích em trong hình hơn.

Sent from my GT-N7100
@zozo102 đc em mẫu thì sướng nhỉ không ham hố tv :D
LGsx TV thì đỉnh rồi,chất lượng màn hình ok và nổi tiếng là có viền siêu mỏng,mình thích những TV như thế;)
Chắc tương lai tivi thay cho máy tính bàn....dùng chơi game và lên face lướt Web.mà thiết kế như imac + TV thì ngon😁
@annaphuong có nhiều mẫu tv thiết kế đẹp hơn imac nhiều mà giống imac làm gì ?
Chúc mừng các chú bác, anh chị em diễn đàn mùa giáng sinh an lành hạnh phúc.
@phaikodo Thanks nhiều😆 hẹhe
bộ ngực kìa hí hí😁
@cau_be_thach Sao cơ? Tớ có thấy gì đâu nhỉ?:D hí hí...
boyxala
ĐẠI BÀNG
11 năm
@justorlove xem và tưởng tượng mới thấy.hí hí
Mình thề mình sẽ cưới bằng được em này... Kết quá rôi!!!😁
langtu27
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tivi LG chỉ vượt trội về 3D và kiểu dáng .Chứ Tv thường thì màu sắc SONY vẫn ấm áp nhất . SAMSUNG nhiều tính năng giải trí .
mẩu mã đẹp thật, LG làm 3D thì tuyệt, tích hợp thêm android của google thì tuyệt.
zovemoon
TÍCH CỰC
11 năm
uh, trước mê samsung nhưng thấy các bro khen lg nhiều quá , nếu có mua cái tv nữa sẽ mua lg
chu choa nhìn đã quá
Tuyệt nhĩ 😁
tonnie
TÍCH CỰC
11 năm
Đang ước có 1 con samsung smartTV chạy dualcore a15 exynos 5250 :X
Với lại sử dụng Touchwiz UX
Em mẫu này phải Sexy như cái TV nữa thì tuyệt !
Re0
CAO CẤP
11 năm
Thik em mẫu hơn , tv này chưa tới lúc mình cài vì tòn ngồi lap ,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019