[Tin đồn] Samsung Galaxy S IV sẽ được giới thiệu vào ngày 15/3?

MinhTriND
7/2/2013 4:59Phản hồi: 270
[Tin đồn] Samsung Galaxy S IV sẽ được giới thiệu vào ngày 15/3?
Hình ảnh bản mẫu của Galaxy S IV

Theo trang SamMobile, Samsung sẽ giới thiệu chiếc Galaxy S IV (mã hiệu GT-I9500) vào ngày 15/3 chứ không phải là 22/3 như những tin đồn trước đây. Nguồn tin cho biết máy sẽ được bán ra trước hết ở châu Âu vào những ngày đầu tháng 4. Đến cuối tháng, người dùng trên toàn châu Âu và châu Á sẽ được mua S IV. Khoảng tháng 5 hoặc tháng 6, máy này tiếp tục xuất hiện tại Mỹ, Úc và châu Phi. Các phụ kiện cho Galaxy S IV như vỏ bảo vệ có nắp lật (Flip Cover), vỏ bảo vệ thông thường, bao đựng máy, pin tăng cường, bộ sạc không dây, adapter để kết nối với HDTV và tai nghe cũng sẽ được phát hành "trong tuần thứ 15", tức chỉ một thời gian ngắn sau khi S IV có mặt trên thị trường. Samsung sẽ cung cấp hai tùy chọn màu trắng và đen cho Galaxy S IV.

Ngoài ra, những tin rò rỉ gần đây cho biết thiết bị sẽ được trang bị vi xử lý Exynos 5 Octa tám nhân tốc độ 1,8GHz, GPU Mali-T658 cũng tám nhân, RAM 2 GB, màn hình Super AMOLED+ 4,99" inch độ phân giải Full-HD. Máy sở hữu camera chính 13MP, camera phụ 2MP, viên pin dung lượng 3.100 mAh, hỗ trợ các kết nối NFC, 4G LTE và có khả năng sạc không dây. Dự kiến, Galaxy S IV sẽ chạy trên nền hệ điều hành Android 4.2.1 Jelly Bean ngay khi xuất xưởng.

Nguồn: SamMobile
270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PentiumT
TÍCH CỰC
11 năm
Nhanh dã man, S3 đã chuẩn bị thành đồ cổ chà chà
anh em công nghệ lại tốn tiền nữa rồi , chạy theo không kịp
3100 mAh có dùng đc qua 1 ngày ko hả siêu phẩm 😔
@chuong5580 Bác này giống mình. Mình cũng chỉ cần nó sống đến lúc đi ngủ là được rồi
@nguyenfa chắc không tới đâu bác. cấu hình thế kia thì nó uống pin như uống bia ấy chứ.....
mickylovely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@harry2style Với màn hình Oled của SS thì ko có gì là ko thể
@wonbii Bác ấy k có xài Note 2 và mình nghĩ chắc cũng k bít mAh là cái gì đâu. Chỉ nói 1 câu cho vui í mà. 3100mAh cũng như 1000mAh thôi.
chỉ là nâng cấp cấu hình, ko có gì đột phá sáng tạo sam sắp hết thời rồi 😁
@minhminh87 Thấy tận mắt S4 chưa mà phán như đúng rồi thế?
warnbroom
TÍCH CỰC
11 năm
@minhminh87 Chưa biết dc, nếu nói như vậy thì hàng loạt dt cao cấp gần đây cũng hết thời vì cũng chỉ là chạy đua cấu hình :D...năm ngoái ko ai dự đoán dc những tính năng mới mà Samsung giới thiệu trên S3, nên sẽ vẫn là bất ngờ trước mắt thôi.
@minhminh87 Thế nào là đột phá? S1 chẳng ai bảo S2, S2.chẳng ai bảo S3....nhưng ip 3G có ng nhầm 3Gs, ip4 có ng nhầm 4S đấy bạn hiền, nếu quá đột phá tạo lên 1 phong cách hoàn toàn mới có lẽ nó đã mất đi cái đặc thù riêng tạo lên thương hiệu lớn mạnh chỉ trong vòng 2 năm, và tất nhiên apple cũng vậy, trong con mắt anti cái nào cũng như cái nào?thì thật sự các bạn phải đi khám lại mắt
@minhminh87 Đã giới thiệu đâu mà biết có gì mới hay ko , bạn đợi thử xem .
khá khá giống one x, ^^ unibody là ngon ^^
tdl90
TÍCH CỰC
11 năm
lời vẫn như đồn
Sau gần 1năm chuẩn bị ra đi 7 tr. Trong khi về mặt công nghệ nó vẫn bá đạo nhất tại thời điểm này :-( ( Anh em nào phản đối câu này tìm cho một cái máy hơn S3 về mặt cấu hình và độ thông minh nhỉ ^^ )
@kiddie007 lỡm thì mang bất cứ con nào ra so với s3 và note 2
don0102
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Canon100is
Note2 do ban.hon s3 la cai chac

Gửi từ GT-N7100 của tôi
@kiddie007 Chắc bạn cũng dùng qua S3 rồi. Theo bạn S3 ngoài cái phần cứng to như cục gạch thì phần mềm Sam tích hợp để nó khác hẳn các dòng máy dùng Android khác có xứng không bạn ?
Mình dùng Android của HTC rồi, nhưng những gì HTC đã làm với Android ko ai dùng hai từ là thông minh để gọi nó như Samsung đã là cả ^^
anhgiai90
TÍCH CỰC
11 năm
@Canon100is Chắc bạn chưa đc dùng Note II nên mới nói câu này. Chỉ riêng Note I đã đủ hơn S3 về đủ các mặt từ tiện ích và phần mềm thông minh
hunterval
TÍCH CỰC
11 năm
thiết kế hàm hố nhỉ, sao e thấy có phong cách của HTC trong đó
thiết kế như vậy quá ngon hihi
niềm tin và hi vọng,,,,,,,và đừng tiếc chi khi em này ra mắt
cấu hình mạnh gớm
wowow16822
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn cấu hình khủng thiệt, toàn 8 nhân, tới năm 2014 chắc lên tới 16 nhân. Chẳng bao lâu smartphone sẽ sở hữu cả trăm nhân.

Sent from my KFTT using Tinhte.vn
@wowow16822 số nhân cao chưa chắc hiệu năng tốt !
tuandaqn
TÍCH CỰC
11 năm
@ShopVan Chip SS luôn được đánh giá cao về hiệu năng đó bạn

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
@tuandaqn Mình không chê chip Ss . sry vì đã làm bạn hiểu lầm !
ý mình là hy vọng về sau có thể có chip có hiệu năng cao hơn hiện tại . ví dụ : 4 nhân mà hiệu năng ngang với 8 nhân .

Giờ giờ quá ngán với cuộc chạy đua số nhân rồi !
warnbroom
TÍCH CỰC
11 năm
@wowow16822 Bác đọc kỹ lại đi, là quad core 2 Ghz 😁
cubi2308
TÍCH CỰC
11 năm
Ss gần đây rất bá đạo. Năm nay hy vọng htc vs ss sẽ chạy đua về trải nghiệm người dùng chứ về màn hình thì trong khoảng 5" là giới hạn của đt rồi, 4 nhân là quá đủ. Nếu s4 có 8 nhân, màn hình 6" thì tui sẽ giữ nguyên đt đang dùng chứ ko nâng cấp lên.
Hy vọng htc m7 hoặc s4 sẽ có chức năng chụp hình đột phá giống nokia 808, nghe nhạc bá đạo hơn iphone, chứ htc với ss nghe nhạc vẫn chỉ để cho vui. S3 với note 2 mod đủ kiểu nghe nhạc cũng chỉ tạm chấp nhận đc, dùng qua máy nghe nhạc của sony hay ipod thì chỉ muốn xóa hết nhạc trong máy ss
Đang rất hy vọng vào 2 em này
@kauhai9x ]lại thể hiện đẳng cấp khi cầm trên tay với cái dt mười mấy tr à,trẻ trâu trong rừng mới chui ra à vấn đề người ta thích mua dt gì thì mua chứ đừng nói là ko có tiền nhé bạn,sở thích mỗi người không ai giống ai đâu biết chưa,người ta tiền thì có mà đầy vấn đề là đéo thích mua ip dc ko;)
@mickylovely xl nhé ip thì có j mà đẳng cấp quá nhìu ng dùng quá tầm thường sony mới gọi là đẳng cấp nhé
@ruacontrenbien cứ ip mới gọi là đẳng cấp hả bố nó cũng bt thôi
@kauhai9x Chỉ có thằng:
1 - Ăn bám
2 - Kém cỏi, cố mãi mới mua đc con đt
=> nên mới cho rằng đấy là đẳng cấp thôi! Nếu bạn bảo đt Apple thiết kế trông đẹp và sang trọng hơn đt của SS thì mình công nhận vì mình cũng thấy đúng là như thế 😁 nhưng mình vẫn thích dùng con Note 2 hơn con iphone 5 dù mình dư sức mua cái "đẳng cấp" của bạn!:D

Sent from my DÉP TÔNG 2 using Tinhtướng.vn
Samsung Galaxy S IV sẽ được giới thiệu vào ngày 15/3

bom này mà nổ khối thằng chết mất xác.............quả táo cũng có thể mất xác luôn nếu không mặc áo chống đạn bom s4
Road2love
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Beanchoi_tk
MÁ Ơi! Thánh giáng trần nè
@hypous Bạn nói điện thoại sách tay hay chính hãng ở việt nam. Iphone 5 việt nam 15,7 sách tay 14,5-15,1 . S3 viet nam 11-12, sách tay 8-10tr. Trong khi sản phẩm đều đc giới thiêu từ tháng 7-9/2012. Chúng ta tính hàng chính thức ở việt nam hoặc sách tay. Chứ ko lên tính hàng vietnam với sách tay như thế nó xa nhau 😆
@nguoithammuu0304 Không ăn học sao mà nói chuyện vậy. Trẻ trâu à 😆
kienbinhno1
ĐẠI BÀNG
11 năm
lúc trước thì giống iphone, bây giờ thì giống htc lắm rồi đấy :p
khoái 1 cái chụp hình. mấy cái còn lại ko cần lắm. Vì đt với mình chỉ là nghe, gọi và chụp hình.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019