Hack phone đơn giản dễ làm dễ hiểu nhất!!!!

thanhdo_4256
8/4/2012 16:9Phản hồi: 197
Hack phone đơn giản dễ làm dễ hiểu nhất!!!!
Trước tiên mình muốn nói vài điều với mọi người bài này mình được một người chỉ qua " Yahoo! Messenger " mình thấy đơn giản dễ hiểu cho những bạn chưa biết gì cũng có thể làm được!!!!

Bạn tải và cài đặt " cài " vào thẻ cho an toàn nhé!!!

http://www.mediafire.com/?qml2hajre12r96i

http://www.mediafire.com/?enllis7i172lfsb

http://www.mediafire.com/?viwvtm42wqc47t9

Bạn đặt tên thư mục là "tmquarantine"
chép 4 File vào thư mục. xong các bạn chép thư mục này vào thẻ nhớ của mình
mở " Xplore " lên tìm vào ổ đĩa E:\ chép toàn bộ thư mục " tmquarantine " ổ đĩa C:\. Xong bạn thoát ra và tiếp tục vào " Mobile Security "
bạn chọn " yes " kế tiếp bạn chọn " Options --> Update --> yes --> Quarantine list --> Chọn hết tất cả --> bạn chọn Options lần nữa --> bạn bấm Restore, tự động mất hết xong bạn thoát ra. Bạn mở " RomPatcher " lên chọn " Add to Auto -->

Xong bạn khởi động lại điện thoại vậy là đã hack thành công
đơn giản dễ làm dễ hiểu !!!

1 vày hình ảnh minh họa giúp mọi người dễ làm hơn!!!😃

Này là đã cài xong 3 ứng dụng vào dế yêu của bạn.

Quảng cáo

tiếp là khi bạn copy tmquarantine vào ổ đĩa C: dùng bằng chương trình
X-plore
Và bây giờ bạn thoát X-plore ra, và tiếp tục vào ứng dụng Moblie security
Yes.
tiếp theo là nhìn thấy hình chữ X màu đỏ thành mà xanh
Tiếp theo....
Tiếp theo nhé....
Bạn chọn " Mark all "
Tiếp theo...
Tiếp...
Xong bạn thoát ra....
và bây giờ bạn vào RomPatcher+
Theo trình tự mình làm tiếp nhé!😃
Tiếp....
Tiếp...
Tiếp...
Chỉ có vậy thôi hình của thanhdo_4256 đẹp thì ae lấy post chơi nhé nhớ cho thanhdo_4256 ở tinhte.vn thơm lây với nha.;)
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã OK, Thank, dễ hiểu, dễ làm, đỡ phải lằng nhằng
chuẩn khong cần chỉnh! ngày trước khi chưa biết hackphone Mình khong biết cái x plore là cái gì! loay hoay mãi ở mục quản lí tệp và cuối cùng thì chào thua! bây giờ thì có kinh nghiệm rồi! pro hướng dẫn rất chi tiết và chuẩn đấy!
Thank Mọi người nha bài này thật dễ hiểu như tựa đề đúng không mọi người?😃
@thanhdo_4256 cho mình hỏi là mình đã làm theo hướng dẫn của bạn, mình dùng e71, 30021021, RW-346, sau khi cái xong thì mình ko mở đc mobile security, cứ mở là máy đơ luôn, vậy phải làm thế nào hả bạn
mình xin lổi nếu mình hỏi những câu hỏi ngớ ngẩn thế này nha! nhưng mình ko hiểu "Xplore", "Mobile Security", "RomPatcher". Chúng là phần mềm mình phải cài hay là tên mục trong điện thoại vậy bạn? Nếu là phần mềm thì tải sao zak? Mình mới mua em 5530 nên mún học cách hack điện thoại mà sao thấy khó quá!!! Mấy pro giải thik dùm em xíu nha!!! em đang rất bùn vì con dế chẳng tải được gì hết hix... cái phần mềm nào cũng cần hack hết!!! nan~
@rolypolyxxx "Xplore", "Mobile Security", "RomPatcher". tất cả phải cài vào điện thoại hết bạn ơi.
Bạn tải tất cả về làm theo hướng dẫn mình đã hướng dẫn ở trên cả rồi đây từ từ làm đừng vội nhé bạn, tìm hiểu bạn nhé.
@rolypolyxxx đúng rồi! tất cả đều là phần mềm mà bạn! bạn cứ bình tĩnh và làm đúng theo hướng dẫn là được thôi! sẽ khó khăn đôi chút cho Anh Em nào không có máy tính hoặc laptop riêng thôi1
bạn cho mình hỏi Sony Satio U1 có Hack được không vậy?
Đã Hack Thành công C5 06 Cảm ơn Bạn rất rất nhiều
cảm ơn bạn rất rất nhìu !!! Mình đã thử nhìu cách hack nhưng bây giờ mới có kết quả :d :d :d
up dùm tớ link khác cái bạn ơi,mấy cái link media ko hiểu sau cái opera of tớ giờ down ko đc,mà cách trên làm thịt đc e nokia 5800 v60 ko anh em
@caibanh9tui được mà! nếu opera không dowm được thì bạn nên dùng trình duyệt khác để mở .ví dụ UC BROWSER hay firefox s60v5! thỉnh thoảng cái opera báo lỗi kết nối và ko down được trên một số trang bạn ah! hẹn tại vẫn chưa tìm được cách khác phục!
cho mình hỏi x6 16gb có dùng cách này được hok bạn ?
@suzukitrali được bạn ah! bạn cứ làm một lần thành công đi! bạn sẽ thấy cực đơn giản luôn! chỉ 2 phút là xong!
quá hay thưa bác. nhưng em hỏi tí là có cách nào đẻ up FW cho đơn giản ko ạ. em đang dùng C6-00 RM-612
minh vo " Mobile Security "
bạn chọn " yes " kế tiếp bạn chọn " Options --> Update --> xong may dung luon khong hieu vi sao.mong cac ban giup do.minh dang xai c6 00
may do lun😔
@alopopo hjuong dan sai roi ban a.dung vao update,nhin xuong duoi co chu quarntine ay va chon mark all.sau do diep tuc nhin hinh la lam duoc ay ma
@alopopo cái đấy là do hên xui thôi bạn ơi mìk lúc háck xong mấy lần bị đơ nhưg càng về sau thì chả sao nữa cả
cam on nha.may minh gio do luon.remove cac phan mem pro cua ban cung ko duoc luon.may dung nhu troi trong hoai.thanh that cam on
ban
cho mình hỏi chút xíu..mình đã làm như các bước ở trên..mình đọc 1 số bài khác thì hack thành công là RomPatcher có dấu tích xanh lá cây còn của mình vẫn là dấu mũi tên sag phải xanh thì là đã hack đc hay chưa vậy 😔
@blackberry8707 Bạn chọn Options --> All Patches --> Apply. thử xem sao xem có hình màu xanh non chưa? Nếu có thì bạn hack thành công còn không thì ...................😃.
@blackberry8707 chua ban a
ban clik dup vao bieu tuong ay neu cai duoc roi no se hien ra xanh la cay
@blackberry8707
em dung n97 mini em da lam roi nhung khi cai ung dung may van bao loi sai tap tin jad,mong cac pro chi dum
mình cài đc r..nhưng bg m có xóa đc 3 cái phần mềm đã cài kia k bạn..sau khi hack..thỉnh thoảng hơi lag..k bit tại sao.😔
@blackberry8707 Bạn Thích thì để không thì xóa cũng được.
m làm đc r..nhưng mà sau khi hack thì thấy máy hay bị lag bạn àh..cứ mở máy vào menu là bị treo 1 lúc mới hoạt động bt đc 😔..k bít tại sao..bạn có cách nào khắc phục bảo mình với..thanks
@blackberry8707 Bạn thử xóa Mobile Security thử xem sao? tải thêm vài phần mềm tăng tốc cho máy thêm xem sao?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019