Có Nên Mua điện thoại Sky HD 9500 không?

anhtuan138588
22/4/2013 17:55Phản hồi: 108
mình có 5 triệu và đang ngắm e này. nhưng ko biết máy có tốt như quảng cáo ko. ai dùng rồi cho mình xin ý kiến với....nhất là pin dùng có đc lâu ko?
mình dùng máy chơi game, chụp ảnh, lướt web, facebook. nói chung là cái gì cũng ham. ^^
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cá nhân tớ nhận định rằng thằng skyphone này bỏ tiền ra quảng cáo rất nhiều trên dantri.vn, vnexpress.net, tin247...
Mình chưa dùng dòng này. nhưng mà nghĩ nó ko quá hot như trên quảng cáo đâu. ngại cái khoản thương hiệu của nó nữa
tầm này thì em sẽ ko chọn con này. Bác liếc sang Sky Hàn đi. tầm này kiếm con a830 được đấy!
@Love Life cảm ơn góp ý của bác nhé^^. 5 triệu mà ko biết mua máy gì dùng tốt đây. nhiều mẫu mới ra quá.
@anhtuan138588 5 triệu dược nhiều máy ngon lắm bạn ợ. khỏi lo nhé. như mình đã gợi ý đấy. ko thích thì tớ vote thêm cho mà chọn
iQnet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Love Life đúng đó bạn. đừng nhầm sky của korea la do pentech san xuat han hoi. con ong noi skyphone la cua tau khua do. can than msy ban oi
Hông hẳn đâu bạn, bạn thăm khảo và đến tận nơi xem thứ máy này bên www.muare60s.vn, thậm chí bên đây giá còn thấp hơn, thử xem bạn sẽ nghĩ khác đó.^^
đụng vào mấy con Tàu thì sau chỉ ôm hận , không hận vì dt cùi thì cũng hận khi bị người ta hỏi câu "con này là đt tàu à":rolleyes:
@jenclover
mua sky đi ngon đó
Hiện tại ngoài thị trường Việt Nam thì rất nhiều dòng lựa chọn, với chi phí phù hợp, nhưng thực chất gom lại có 3 hãng chính: Sky, HK, và Vipphone. Tùy vào tài chính mà nên chọn lựa
firelock90
ĐẠI BÀNG
11 năm
với số tiền đó thì mua hàng xách tay đi bạn, sky a830s là hợp lí rồi
Một trải nghiệm mới về Sky, mình vừa quay các bạn xem thử nhé ^^
mà cho mình hỏi dòng sky có chữ S L K đằng sau là ntn vậy???
@anhtuan138588 S, L , K là chữ đầu của 3 nhà mạng phân phối sky bên HQ ấy bạn .
@jenclover thế mua loại nào là tốt nhất thế bạn
@anhtuan138588
5cu mua lte2 là quá chuẩn.pin rất trâu.
@challenge1988 ko trâu đâu. 1ngày thôi
@challenge1988 là máy LG optimus LTE2 phải ko bạn.
5tr thiếu gì máy mà mua máy tàu
chính hãng đã có Ace2 cấu hình đc
soanbeo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua ngay con Galaxy s2 mà dùng bác ah!
@soanbeo s2 mình ko thích lắm bạn à. cám ơn đã góp ý na ^^
@anhtuan138588 bạn đã thử S2 HD LTE chưa. ngon hơn S2 thường về hình thức bề ngoài lẫn cấu hình. giá 4tr5
chuẩn chả cần chỉnh nữa,
mà mình thấy em Sky HD9500 Ở ĐÂY BÁN 4,2 triệu này http://choonline24h.com/dien-thoai-sky-hd9500.html

đang dùng jiayu g3 rất hợp lý 5 t bạn lấy g4 hàng tàu nội địa
@hoanganhtuan265 hàng nội địa mới sợ chứ
hunghim
ĐẠI BÀNG
11 năm
mua về hối hận đấy, đừng chơi hàng tàu bro, mua 5tr về xong chắc bán lại 3tr -.-
Quảng cáo như anh S.k.y, H.k Ph.one thì hàng của mấy anh bây giờ có chất lượng tốt đi nữa cũng chả ai tin, nổ long trời mà uy tín thì không có, giỏi thì đưa hàng vào Fpt, Nguyễn Kim bán thử xem nào ....
mua nokia lumina 520 đi, đẹp bền chắc thương hiệu quốc tế giá rẻ nữa có 3,8m
@xuanmai_baby nhưng ko có đèn flash với cả dùng winphone thấy ko thích lắm
mấy em nokia dùng cũng chán mà, tầm giá này mua được s2 rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019