Vài hình ảnh và một video quay bởi Bphone

cuhiep
28/5/2015 13:29Phản hồi: 913
Vài hình ảnh và một video quay bởi Bphone
Mời anh em xem một số hình mình chụp bởi Bphone, mình chụp trong phòng trải nghiệm sản phẩm hôm Bkav giới thiệu máy. Mình chụp được 6 tấm độ phân giải 13Mp thôi vì lúc đó đã hết giờ, trước đó mình chụp nhiều nhưng máy lại để ở FullHD sẵn nên chỉ ra 1920x1080. Mình cũng kịp quay một video ngắn. Mình hài lòng với chất lượng video hơn là chất lượng máy ảnh. Hy vọng bản chính thức camera sẽ cho chất lượng tốt hơn.

Hình độ phân giải 13Mp

Hình có độ phân giải FullHD
913 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leminhkha
TÍCH CỰC
9 năm
ko bằng ip đc
stevenhson
ĐẠI BÀNG
9 năm
@leminhkha Sao ở đâu cũng xuất hiện Fan cuồng của I Phân thế nhỉ ? Sao không so sánh Lumia, Samsung, LG hay Sony chẳng hạn ?
congvan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@leminhkha bạn chep hình chụp tu ip 5 vao may tính rồi cùng so sánh nhé.
beluxubu
TÍCH CỰC
9 năm
@stevenhson So với iphone là đủ chết BPhone rồi, bác muốn so với Lumia, Sony thì Bphone chết chắc nhá ^^
leminhkha
TÍCH CỰC
9 năm
@stevenhson fan cuồng???
@leminhkha nguoi viet nam lam nv la duocj dồi ban k nen so sanh như vậy
badboyasd
TÍCH CỰC
9 năm
:eek:
😁 ĐƯỢC CỦA NÓ ĐẤY CHỨ LẠI.
pandacake
TÍCH CỰC
9 năm
Sao nó cứ bị lệch mầu ấy nhỉ? Lóa lóa hay mắt em có vấn đề ???
@pandacake các đèn có màu trắng xanh lên bạn cảm thấy bị nthe
@pandacake Mắt mình cũng bị loá rồi..! Nó cứ trắng sáng nhề..
@smileforever Đúng rồi bác, chắc do mấy cái đèn chiếu trên trần nhà ấy!
Bác CuHiệp chụp hình kém quá! Máy bịp phôn có máy ảnh số một thế giới .. Mà bác chụp ra vậy là cố tình dìm hàng rồi ...hay bác lấy lộn hình trong máy G4 ????
khendv
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tranha_224 Còn lấy nét nữa mà bạn ????
tài râu ok
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tranha_224 co doc nham ko do.
la cong nghe bao mat, chu ko phai camera dau nhe ban.
camera 13MP ma ban lai noi la so 1, ko biet nho toi cai j jay ta.
Đăng mấy cái này dìm hàng BPhone quá, hôm đó hội trường khá tối. Mà camera điện thoại mà chụp tối thì ra cái gì.
haluongdat
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SilentAngel Nói bậy nà , "cu hiep " theo cá nhân mình đánh giá là cực kỳ nhiệt tình với diễn đàn , có trình độ và bề dày kinh nghiệm với các thiết bị mới, nhất là smartphone , smartwatch ...tuy đôi lúc trên tay cũng chưa được sâu về tính năng thiết bị .Có nhiều nhận xét khách quan trong việc đánh giá thiết bị , chịu khó đi đến các buổi giới thiệu ra mắt sản phẩm của các hãng trên thế giới , đem về cho cộng đồng công nghệ nhưng thông tin nóng hổi ,vừa thổi vừa măm ... Và cũng rộng lượng với những nhận xét không đúng , tất nhiên không ai hoàn hảo cả , nhưng có người như "cu hiệp " mới có tinh tế hôm nay , động viên với những cái đúng , bao dung với cái còn thiếu sót là cần cho tất cả anh em trên tinh tế . Ví như những gì đang diễn ra trên thớt này, rồi đây " cu Hiep " cũng sẽ rút kinh nghiệm, mặc dù có thể cũng đã rất trung thực và khách quan . Mình chỉ biết " cu hiep ' với những gì anh ấy làm trên diễn đàn này , chưa gặp ngoài đời và cũng không phải là bạn .
CuHieuz
TÍCH CỰC
9 năm
@Handsomeboys nhưng giờ cũng chỉ là ăn tiền quảng cáo rồi đăng thôi nhưng chưa đến mức biến chất 😁
nhuduy2008
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SilentAngel Bác cuhiep mà bạn kiu dìm hàng BPhone sao, bác ấy PR cho BPhone khá nhiều đó chớ, thật sự thì phần mềm của BPhone có vẻ tệ hại quá, hy vọng BKAV có thể tìm hiểu và fix
@rain_tvh tao cũng ghét thằng hói đó đâm ra ghét mẹ cả bp lẫn bkv. nó nổ banh cmn xác luôn
có chống rung quang học mà sao rung thế nhỉ
aciadgnuh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mykolor điện thoại có tường lửa bảo mật nhất thế giới mà bác coi thường thế nhỉ, mất máy là có chức năng kích nổ từ xa sao phải xoắn bác ;))))
@aciadgnuh Có tính năng đấy thật hả bác? Sao hôm 26.05 ko thấy trình diễn nhỉ. Thế này thì tụi IS đặt hàng nhiều lắm đây. Cháy hàng mất, mình ko mua được rồi :p
aciadgnuh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ducpopeye đây là tính năng ẩn bác ạ 😆 muốn sử dụng thì phải đặt hàng bác Q nút kích hoạt, mỗi bác ấy có mà 😁
@vtduc123 mình nhớ Bphone đâu có OIS đâu o_O
thật quá quá tuyệt vời. quá tuyệt vời
Thì cũng đẹp, nhưng BKAV nói Bphone chụp đẹp nhất thế giới là cố tình lừa dối người tiêu dùng rồi, tôi tin Mr Quảng và cộng sự biết điều này nhưng cố tình quảng cáo quá sự thật, đúng là một bước đi thiếu thận trọng.Góp ý chân thành không ném đá hay dìm hàng gì hết
@dinhdoan7981 Nhu vay ma ban noi la cung dep thi chiu thua ban luon. Phai noi la qua xau, nhin mau bo bet ra va mo ao nhu the thi dep cai gi?
@vtb center Nói cho mấy anh BKAV lấy tinh thần mà sống đó bạn à
@dinhdoan7981 BP khi xưa quảng cáo dầu nhờn tốt nhất, thực tế có đúng vậy đâu, sao chẳng thấy ai bảo là họ lừa cả?
@haipvg Bởi vì nó của Anh bác ạ, ở Việt Nam là chết chắc.
Thật không thể tin được
@hailongplus91 ngay cả tôi củng không thể tin được
Thật không thể tin được, một hàng đầu thế giới mà bác Hiệp lại cho ra những bức ảnh như thế này. Thật không thể tin nổi.
hoatongoc
TÍCH CỰC
9 năm
Hoặc là BPhone chụp quá tệ, hoặc người chụp quá tệ, hoặc là ánh sáng trong phòng đó quá tệ nên cho ra ảnh quá tệ.
@hoatongoc Hoặc do mắt người xem quá tệ nên không tìm được ra cái đẹp trên hình. 😃
Thật sự là theo mình không bằng iphone 6 , mình dùng và thấy hình này nó mất nét và màu thì không trung thực cho mấy. Cảm nhận cá nhân thôi.
dotana
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không biết mắt mình có hoa không nhưng mà thực sự nếu đây là hình ảnh tốt nhất thì nó còn thua cả 730
sownhair
ĐẠI BÀNG
9 năm
@duongtunglam Thế có thích so nokia 808 cách đây chục năm với 730 không? Mở mồm ra nói phải nghĩ đã, 730 con đt rẻ tiền đi so với đt chụp ảnh nhất thế giới không thấy bệnh à. Để bản chính thức ra mắt xem cái loại 730 có đủ tư cách so sánh với bphone hay không
Thật không thể tin nổi 1 sự so sánh như vậy
htcone
TÍCH CỰC
9 năm
@sownhair thằng này ngu vừa thôi. 808 ra mắt cách đây có 3 năm chứ lấy đâu ra 10 năm vậy
@mr Pham Pham Hình thê này mà dám .. So với bịp phôn a? Chụp rõ như thế ... Thấy hết cả mụn trên mặt .. Thì còn gì là đẹp...!!!!!!!
@sownhair Ờ quên, sorry, quên mất 808 cũng cỡ chục năm rồi. Tưởng nói đt nokia khác.

Nhưng mà với chất lượng ảnh BPhone như topic này show thì Lumia 730 cùi bắp chụp vẫn ngon hơn BPhone.
ảnh chụp có vẻ bị bệt màu và không chi tiết cho lắm
risky99
CAO CẤP
9 năm
@leo hoang-greenboy Bạn nhận xét chuẩn, mầu bền bệt giống đt chụp hình cách đây 7 năm
liem.ht
ĐẠI BÀNG
9 năm
Camera cùi quá.! vậy mà quảng cáo ghê. còn thua cái cả mấy con tầm trung của htc or samsung.
Lót dép ngồi hống mấy thằng xài đt made in china vô dìm hàng đt made in vietnam...
@rongxike Hóng seeder vào dạy đời dân tinhte cách tiêu tiền và tinh thần yêu nước thương nòi 😃.
kodomo15
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rongxike mày xài đt made in gì 😁
Thật tuyệt vời
@dmt4uchejt Thật ko thể tin nổi
Đẹp ngang mobistart
Có mỗi cái câu mà cứ nói quài, nói đi nói lại ngày qua ngày các bác ko thấy nhàm à? Đổi bài đi
katauri
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sdfdsf thật không thể tin nổi nổi...đổi rồi rồi đó bác
@sdfdsf Bạn nói đúng, không thể tin nổi, thật tuyệt vời !!!
minoan
CAO CẤP
9 năm
@sdfdsf bác nói nhiều thế rồi cơ à?
thật không thể tin nổi
tachima9999
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sdfdsf đổi dùm đi ?
.ju.
Trứng
9 năm
@sdfdsf Bác Quảng dùng suốt buổi họp báo mà bác kêu là nhàm sao ???
tilamdong
ĐẠI BÀNG
9 năm
không ấn tượng lắm
không biết do máy hay do người chụp nữa?
@tilamdong Chắc do người chụp hoặc do cái gì đó ngoại cảnh thôi bác. Bphone top đầu thế giới, trội hơn cả 6 cộng và 6 ết cơ mà. Chẳng nhẽ anh Quảng nói láo?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019