HTC Re giảm giá còn 1.99 triệu đồng? Cập nhật: hết hàng

sonlazio
12/7/2015 8:40Phản hồi: 103
HTC Re giảm giá còn 1.99 triệu đồng? Cập nhật: hết hàng
Screen Shot 2015-07-12 at 3.39.12 PM.png
Khi mới ra mắt thì chiếc camera hành trình nhỏ gọn của HTC có giá 4.5 triệu đồng, sau đó giảm còn 3 triệu và giờ thì TGDD bán nó với giá 1.99 triệu đồng. Mình chưa rõ đây là giá chính thức do HTC đề xuất hay khuyến mại của TGDD nhưng nó rất hợp lý cho một camera mang tính vui vẻ trẻ trung như vậy. Kiểm tra trên một số trang web bán hàng khác thì giá vẫn là 2.99 triệu. Có bạn nào đã mua được Re với giá 1.99 triệu đồng chưa?

Cập nhật: một người bạn của mình khi mua online bị hoàn tiền và báo hết hàng. Khá thất vọng.

Tham khảo: TGDD
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bacutri
TÍCH CỰC
9 năm
Báo cáo sonlazio là chưa có tiền để mà mua 😔
boyqn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chạy ra TGĐ xem,làm cái về đi chơi chụp cũng ok
cũng tùy shop TGDD thôi, chứ chỗ mình trước đây ra mấy lần đều k có hàng hoặc k bán hàng... giá này khá thích rồi
tommykp
TÍCH CỰC
9 năm
Chờ xuống 999k ;)
vohuu
TÍCH CỰC
9 năm
cái này giữ xe được k ta?
ai độp lúc 4,5tr chắc cũng thốn nhỉ
@khanh15081991 Hàng công nghệ là vậy ! Chịu chơi thì phải chấp nhận chuyện rớt giá, nhưng cũng phải có thần kinh thép để chịu thốn..
duytuan006
ĐẠI BÀNG
9 năm
@khanh15081991 Đây mua lúc 4tr2 nè mua được 1 tuần mang ra đổi vì lý do lỗi nhà sản xuất (tự nhiên phần thân ở đáy bị nứt theo kiểu răng cưa) đổi xong 3 ngày sau trả lại hàng và lấy lại tiền vì triệu chứng vẫn như củ...
Cái này của HTC thấy nó cùi cùi sao ấy nhỉ?! Sao mà cạnh tranh được với mấy cái QX của Sony.
ttthanh14
TÍCH CỰC
9 năm
@danhhuynh297 trời. con này ko so đc với QX đâu bạn =)) đồ của Sony thì 1 trời 1 vực rồi ^^ chuyên gia làm action cam mà
vukhuong73
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá này là ok rồi.
Có thời gian là đi xúc ngay.
Nhìn cái này khối đứa có ý đồ đen tối! 😁
khoa_dc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@manhkguc rất hiểu ý tôi.:p
unwrittlaw
TÍCH CỰC
9 năm
Bao giờ còn 199.000đ thì mua đc
Có mùi clearstock đâu đây. 😁 Từ sau mấy con 8x, m7 dual vs E8 dual, desire 816,... thì HTC mà giảm giá là mình lại liên tưởng đến "xả hàng tồn kho."
Ben NDH
ĐẠI BÀNG
9 năm
@AmbitiousMan Tồn kho thì cũng chẳng sao, cũng mới 100%, chế độ cũng như vậy, đâu phải giống áo quần hay thức ăn đâu mà sợ lỗi mốt vs hết hạn sd
Margina
ĐẠI BÀNG
9 năm
thanh lý mà bán mình đi được rồi
Đã trở về đúng giá trị thực tế, HTC luôn ảo tưởng về giá cả, điều đó làm cho công ty này ngày càng xuống cấp về mặt giá trị thương hiệu
htc sắp bán công ty à hay sao cái gì cũng giảm giá cả?
@0932372043 Ai mượn định giá quá cao làm gì . Sao ko ngay từ đầu bán 1tr99 tạo sóng đi . Ko biết bh bán 1tr9 có tạo sóng đc ko đây ?!!!
thpvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá down ghê vãi!
Rớt giá kinh quá, cơ mà em cũng chẳng có tiền mua 😔
clear v~. Mình thick điều này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095