Amazon giảm giá Fire Phone không hợp đồng xuống còn 199 USD, giá cũ 449 USD

TDNC
26/11/2014 13:14Phản hồi: 173
Amazon giảm giá Fire Phone không hợp đồng xuống còn 199 USD, giá cũ 449 USD
tinhte.vn-fire phone.png
Sau khi giảm giá điện thoại Fire Phone có hợp đồng xuống còn 0,99 USD thì Amazon lại tiếp tục giảm giá bản không hợp đồng xuống còn 199 USD, so với giá cũ là 449 USD. Trước đây, một Phó chủ tịch Cấp cao của Amazon từng thừa nhận hãng đã định giá sai (quá cao) sản phẩm điện thoại của mình, dẫn đến doanh số máy thấp hơn kỳ vọng, lỗ 170 triệu đô cho dự án Fire Phone và còn tới 83 triệu đô hàng tồn kho chưa bán được.

Phiên bản không hợp đồng vẫn được tặng kèm 1 năm miễn phí dịch vụ Prime (trị giá 99 USD) dùng để nghe nhạc, xem phim và đọc sách online từ kho giải trí của Amazon. Với giá bán mới 199 USD thì tính cạnh tranh của Fire Phone cũng đã được nâng lên một mức cao hơn, máy có màn hình HD 4.7", chip xử lý bốn nhân 2.2 GHz, 2 GB RAM, camera 13 MP và giao diện 3D độc đáo biết tự thay đổi tùy theo góc nhìn của người cầm.

Theo Amazon
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ken0106
TÍCH CỰC
9 năm
Mới xem Black Friday rồi đăng trong nhóm VNmeckey xong, mod nằm vùng trong đó à? =))

Nhân tiện, cho hỏi: Fire OS có thể cài lại bản Android gốc không nhể? Giá này mà làm được thì ngon.
mimosa1805
TÍCH CỰC
9 năm
Thế này thì may ra cạnh tranh mới nổi chứ. Nhưng giá cũng yêu ghê. Tiếc là VN ko phân phối con này.
@mimosa1805 điongviet. do bac gia chua toi 7 trai nua
@boanh86 thấy ipad air2 399$ mê quá, có nhận đặt không bác 😁
boanh86
TÍCH CỰC
9 năm
@Rich Leon mình ko có làm dịch vụ đó.,,,vao website mình ghi đó
@boanh86 Là cty nào vậy bác :"> Nhiều lúc cũng muốn gửi order giúp mấy món
bernerasu
TÍCH CỰC
9 năm
giá quá ngon rồi đó, mong chờ hàng second hand thôi
tranduyhai
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko có ở ta
Bán ở viet nam thì chắc nhanh hết hàng nhưng amazone sẽ chết đói vì bán ứng dụng ở viet nam
Black Friday, Kindle còn $49, tiếc là không order được 😔(
s3095453
TÍCH CỰC
9 năm
về vn tầm 5chai cũng ngon nhưng mấy em xtay hiếm này phụ kiện linh kiện thay thế chắc khó lắm
giá ngon quá >.<
iGosu.net
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon quá xá
bbtelstra
ĐẠI BÀNG
9 năm
@iGosu.net tò hả/ nói dì Minh mua đi hí hí
baokecave
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ở ta cung có Black Friday nhưng dành cho chăn ga gối đệm ...
@baokecave CHỉ có thằng giàu mới được mua đồ rẻ. Qui luật thị trường mà
nhở ship về 5tr ko ta @@
Bên mình có nhận order con này + kindle 49$ luôn . bạn nào có nhu cầu inbox nhé 😃
@unishipping68 order vè giá bao nhiêu vậy bạn!
@unishipping68 bác cho biết hình thức đặt hàng như nào vậy + hình thức thanh toán
@unishipping68 Nói chi tiết luôn cho ae biết đi bạn😃
@unishipping68 Tổng giá là bao nhiêu hả bạn
alozinzin
ĐẠI BÀNG
9 năm
@unishipping68 Vừa hỏi order bên chỗ bác này con kindle 49$ bác cho giá về HN là 117.3$, tỉ giá áp dụng còn 21.800, hãi quá
linhnd119
TÍCH CỰC
9 năm
Về VN mà giá này thì cũng làm 1 em xài thử. Nhưng mình mệnh Kim chắc ko nên xài em này 😁
lom-com
TÍCH CỰC
9 năm
@linhnd119
số mệnh kim chỉ dùng 1208 thôi bác ợ :D
Ha_TM68
TÍCH CỰC
9 năm
Em nghĩ giá này quả là khó bán với Fire phone. Chưa biết thế nào nhưng Amazon thực sự đang tồn kho quá nhiều . . . Hơn nữa đang là dịp giảm giá tại Amazon nên mới giảm thôi

Với giá đó em thêm chút tiền rồi đợi BB Classic sắp bán T12/2014 này thì ngon luôn. Hơn nữa Classic đã cho pre-order tại nhà mạng Roger tại Canada rồi đó , bác nào hiện ở Canada thì nhanh tay lên.

tommyteen
TÍCH CỰC
9 năm
@Ha_TM68 con Classic $450 sao gọi là thêm chút tiền đc 😆
@Nguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Important Message
There was a problem with some of the items in your order (see below for more information):
Amazon Fire Phone, 32GB (Unlocked GSM)
bakery00
TÍCH CỰC
9 năm
giao diện 3D thì có coi phim 3D mà k cần kính đc k ta, cấu hình chất quá
sao mình không tìm thấy trên amazon nhỉ?có ai tìm được cho mình link với
Ha_TM68
TÍCH CỰC
9 năm
@tung nguyen 90 Vẫn còn mà bạn, bạn có thể đặt mua BB Passport, Q10, Firephone . tại đây của Amazon, hoặc Black Friday Deals Start của Amazon
@Ha_TM68 nhầm link rồi bạn ơi
autumn
TÍCH CỰC
9 năm
@Ha_TM68 link mà để &tag= chi vậy bác? ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119