BlackBerry Passport chính hãng giảm giá còn 13.99 triệu đồng

sonlazio
1/4/2015 8:52Phản hồi: 213
BlackBerry Passport chính hãng giảm giá còn 13.99 triệu đồng
MaiNguyen.vn và Dauden.vn vừa thông báo giá mới của chiếc BlackBerry Passport chính hãng là 13.99 triệu đồng, tức giảm 1.5 triệu đồng so với khi máy ra mắt. Đây là một mức giá khá hấp dẫn, nhất là khi mới cuối năm ngoái thôi hàng chính hãng gần như không đủ bán mà ngươi ta phải chuyển sang mua máy xách tay khá nhiều. Nếu mua ở MaiNguyen.vn bạn sẽ được lì xì thêm 500k hoặc tặng quà còn ở dauden.vn là gói phần mềm, dán màn hình chống trầy 3 lớp...

Xem lại:
Trên tay BlackBerry Passport bản thử nghiệm
Trên tay BlackBerry Passport bản chính thức
Trên tay BlackBerry Passport chính hãng
Đánh giá BlackBerry Passport
213 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kito80
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bắt đầu giảm giá đợt 1,
@kito80 chờ đến đợt 3 là về = z10. lúc đó mua là ok.
HTP@87
TÍCH CỰC
9 năm
Phải chi bỏ số 1 ở trước còn 3tr990k thì ngon hjj
qloved
CAO CẤP
9 năm
@GW007 bỏ số 1 trước thì có khi đến nơi toàn hết hàng
beatlove
TÍCH CỰC
9 năm
@thanhsangmobile đúng là bác chả biết gì về bb
@GW007 Mình đánh giá cao ý kiến của bạn 🆒🆒🆒
@beatlove Biết thì biết mà ko có Facebook app và mấy app chính chủ cần dùng, email với gõ văn bản thì rất ít dùng nên bb ko hợp với tớ
combo 1 lumia 930 + 1 q10 là vô đối hơn em này 😁
kimcuong139
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hiệp sĩ kanzaki mình đang dùng đúng combo này luôn, hehe, giao lưu đê.
Sao cháy hàng mà e đi dọc ngang cũng nhiều mà chưa bao giờ thấy ai xài là sao :eek:
@JNG Dù gì số lượng cũng phải đủ lớn để hệ thống phân phối nuôi quân và làm ăn có lãi.

Ví như bán 10.000 chiếc hay 20 triệu chiếc cũng cần khoảng 5 nghìn nhân viên thuộc hệ thống phân phối toàn cầu rồi. Chưa kể thuê vận tải cũng phải "đủ lượng" để giảm chi phí xuống thấp nhất nữa.
....
@cal.bvth HIHI vậy là ai xài PP thường vào 1 khu thôi. E đùa tí nha
TTOL2
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vnstockguru Chuẩn. Hôm đấy đến PV để lên Đải Lải làm mà. Nhưng chắc ko đỗ
trilong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenqthin Hôm qua chở trên xe 8 thằng/con Mỹ lứa thanh niên và trung niên đi du lịch+ ăn chơi xứ Việt, Tớ có để ý nhìn chúng nó xài Đt gì thì thấy rằng: 3 đứa xài passport, còn lại là samsung, sony! Chẳng thấy đứa nào xài Iphone đình đám của đất nước giãy( hoài ko) chết của chúng nó! Tớ đi cũng nhiều lắm đấy!
kodu_chi
ĐẠI BÀNG
9 năm
khi nào Classic giảm nhỉ, 6-7tr là ok rồi 😃
jiji75
TÍCH CỰC
9 năm
Hi vọng sang năm còn 4tr990!Mình thích Classic hơn mặc dù cấu hình giống Q10 mình đang xài
Bằng giờ sang năm mua luôn 2 cái dùng cho có cặp =))
dino_su
CAO CẤP
9 năm
quả thật đi chơi nhiều chỗ đông người mà e cũng chưa gặp con này ngoài đời mới ghét. muốn xem nó tận mắt xem thế nào có đẹp không để múc mà quá khó :mad:
@dino_su Tới Mai Nguyên/Dâu Đen mà xem. Dân chơi thì thì tiếc gì mấy lít xăng 😁
dino_su
CAO CẤP
9 năm
@cheetah_fast xăng em ko tiếc có điều em đi ra đó nó xa quá.ngại đi lại chứ xem thì ngay cầu giấy cũng đầy mà bác :D
@dino_su Mình đang dùng 1 e PP màu đỏ, rất ưng ý về thiết kế của e này, chất lượng hoàn thiện tuyệt vời, chỉ có điều máy hơi to ngang nên lúc đầu thấy vướng víu, lâu rồi cũng quen.
Thêm nữa là cài ứng dụng Andoid từ CH Play chạy ngon lành nhưng ngốn pin kinh.
Theo quan điểm của riêng mình thì iPhone 4S và e Passport là 2 mẫu điện thoại khiến mình mê mẩn về thiết kế nhất

Video dành cho fan cuồng BB 😁, xem xong cũng muốn thử mà chat quá, năm sau xuống 5 củ chắc luôn :D
@Apple Haters 2.01 Video gì mà đen thui thế?
@tú tầu xem bt mà, thằng này nó khen BBPP theo phong cách "chê" 😁
herobinh2005
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Apple Haters 2.01 Fan thối lũ táo 😃
Mình phục mình thật.
Vừa cho em nó đi ở thì down giá 😁
@tú tầu Lại cho đi rồi em. Bảo sao BBM không thấy em hồi âm :D Định mua máy gì em?
@Hiep2014 Quay về cặp đôi huyền thoại này rồi anh ah
Chờ lương mua iPhone 6 thôi

image.jpg image.jpg
@tú tầu PP mơ ước thế mà sao lại cho ra đi hả em? Loanh quanh mãi rồi cũng chỉ iPhone 😁
@tú tầu Chắc bị a nào chê chứ j :
Giảm nhiệt,mùa hè, thêm vài lần giảm nữa là xúc
rin87dn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đợi được mình đợi được. Có thông tin j về classic giảm chưa.
Hoàng hà còn 12,990,000
Dâu đen còn 13,990,000
Các bác nhanh tay thôi nào, đây là cơ hội trải nghiệm tuyệt vời rồi
image.jpg image.jpg
fromzerotoZ
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tú tầu Sao bên Hoàng Hà máy rẻ hơn nhiều vậy bác?
@fromzerotoZ Hoàng hà BH 12 tháng bác ah.
Q10-ip5 là đủ xài rồi 😃
maidinhnga
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngày cá tháng 4 đó mấy thím
vohuuchinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@maidinhnga Năm ngoái cũng đúng ngày cá tháng 4 giảm giá kịch sàn con Z10 đấy thôi -> mình tin cái tin này là thật 😃
Con này chụp ảnh đẹp ko mọi người, chứ mình kết em màu đỏ lắm rồi đấy
các bác cứ xem những em ra mắt cùng đượt và giá tầm tầm với em pp xem con nào giảm nhanh hơn.
"Đây là một mức giá khá hấp dẫn, nhất là khi mới cuối năm ngoái thôi hàng chính hãng gần như không đủ bán mà ngươi ta phải chuyển sang mua máy xách tay khá nhiều" ??? http://bbvietnam.com/threads/blackberry-passport-het-sot-doanh-so-dien-thoai-blackberry-tut-tham-hai.52783/
philong.ktnn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@halinhvuhoang Cái số liệu 8.000 chiếc là số liệu dìm hàng nhé bác. Báo cáo quý vừa rồi cao hơn nhiều.
http://bbvietnam.com/threads/blackberry-cong-bo-bao-cao-ket-qua-kinh-doanh-quy-4-tai-khoa-2015-bat-dau-co-lai.53930/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019