Hack phone đơn giản dễ làm dễ hiểu nhất!!!!

thanhdo_4256
8/4/2012 16:9Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lm sao de bjt hack xog. Co nhju ung dung kaj k dc. Bao tap tin loi... . Chak kaj jabaktaskman la dc thuj.
@tai song ban xem trên hinh romparcher plus đó . bạn làm tới như vậy là xong rùi . mình cũng đã hack xong giờ cài cái zì zô cũng đc .
thj no van nhu hjnh romparcher plus tren do. Nhung no van bao tap tjn bj loj...
@tai song bạn cứ đọc kĩ các bước cuối là làm đc à mình đã làm thành công trên x6 và 5k8 rùi
sao mình đã hack theo chỉ dẫn rồi, nhưng khi mở 1 ứng dụng trong máy đã cài trước khi hack máy vẫn báo phai gửi sms để đến 8907 để chứng nhận phần mềm gì dó, vậy là chưa hack thành công ah pro. thank m.n
bạn cho mình hỏi với sao đoạn cuối mình mở cái RomPatcher ra thì cái Install server RP+ nó lại có dấu x đỏ chứ không phải là dấu tích xanh? Giúp mình với híc híc 😔
da hack dc nokia 5233 , ung dung rat la ngon , thank ban hien nhieu nhe , gio chi dow phan mem ve chay thoi hihi
Vào quaratine nó ghi là No data 😔( Hép mi
Hép mi dùm em cái coi 😔
@baolinh_9z ban do da chi dan chi tiet den z roi ma e ? xem ro va doc ki la e se lam dc va hieu , chuc thanh cong nhe
@zhungxiao khổ thế đã chi tiết dễ hiễu rồi và vẫn k làm đc ah , đọc kỹ nhìn kỹ là làm đc , a k có dt quay lại nên k giúp e đc khổ thế
Mình cám ơn bạn nhé!
Bạn ơi mình không cài được x-plore thì làm thế nào giờ dù mình chỉnh cài đặt phần mềm là tất cả trong quản lí ứng dụng của phần cài đặt ý, máy mình là E71 😔
tình hình là em mới có con C5-03 . em đã hack phone theo topic :http://www.tinhte.vn/threads/1190073/
tiếp đến e cài Qt v4.7.3 by stmphsico, Qt moblity
nhưng khi chạy qt mobility thì báo thiếu qt , mặc dù qt em đã cài báo thành công
em vẫn chạy qt mobility và báo thành công. nhưng vẫn chưa cài được p. mềm ( talking tom, báo thiếu qt và qt mobility)
bro nào chữa giúp e với 😔( làm như nào ạ, e ko biết gì về symbian cả, mới tập vọc
@mrko0l92 mình cũng đâu cài đc taking tom gì đó đâu nó bảo thiếu thành phần Qt gì đó
đã thành công.thanks chủ thớt nhé 😃
dien thoai minh ko mo dc 3 ung dung do
Chủ Thớt ơi!
chương trình mobile security, hình như hết hạn sử dụng
Mình hack được rồi, máy E72 & N6700s, quan trọng là trước khi hack phải saol lưu danh bạ và format máy, rồi làm theo hướng dẫn là OK.
một lần nữa cảm ơn chủ thớt vì bài viết giúp được nhiều người.thank you very much !
tk 5800 xpressmusic thanh cong
cleonardo
ĐẠI BÀNG
10 năm
ko hack dc thu nhiều rồi , chán quá , mình vào rom patcher mà nguyên 1 đống dài luôn , add auto chỉ có xanh trắng nước bọt thôi ko có màu xanh lá cây , rồi lúc vào mobile security thì khiúc restore nó báo ko đc , kệ cũng khởi động lại máy cài vietmap cũng báo cerlentuly j đấy , mjnh biết là nó báo lỗi chứng chỉ j rồi ,
cleonardo
ĐẠI BÀNG
10 năm
ko hack dc thu nhiều rồi , chán quá , mình vào rom patcher mà nguyên 1 đống dài luôn , add auto chỉ có xanh trắng nước bọt thôi ko có màu xanh lá cây , rồi lúc vào mobile security thì khiúc restore nó báo ko đc , kệ cũng khởi động lại máy cài vietmap cũng báo cerlentuly j đấy , mjnh biết là nó báo lỗi chứng chỉ j rồi ,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019