]]-HOT-[[ - Tăng tốc mạng 3G di động lên Gấp nhiều lần.. - Viettel, mobi,vina...

tienvinhhx
6/11/2012 7:28Phản hồi: 1.331
]]-HOT-[[ - Tăng tốc mạng 3G di động lên Gấp nhiều lần.. - Viettel, mobi,vina...
Một giải pháp cho lĩnh vực giải trí trên mobile Android

Nhớ thanks để Topic luôn lên trang nhất nhé!

Fresh Network Pro - Giúp mạng 3G của bạn chạy với tốc độ tối đa

Download:
Bản mới nhất: 1.0.2.9
của bác tuandungdang.. tại đây

Hướng Dẫn: Bật pm cho nó tự chạy, rồi nó tự out ra, vào Test thử youtube hoặc MP3 để kiểm tra tốc độ... thấy Load nhanh vèo vèo là được
mà Load vẫn chậm thì bật lại phần mềm cho nó chạy típ..
Chạy xong lại test... Khi nào thấy vừa lòng thì thui! :p

Đây là tốc độ Download mình đã test
Giao động từ 300kb đến 750kb

Thanks đi nhé!
1.331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mobi dùng đc ko ạ,hix

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
@Hekiaaa Đã test thành công. Nhưng sau khi reset máy thì không thể làm lại đc nữa. Dù đã thao tác lại cả trăm lần rồi
Á thanks bác cái nhá,nhanh khiếp >.<

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
@Hekiaaa Hãy bình chọn để mọi người biết bạn dùng gói nào và tốc độ ra sao nhé!
@Hekiaaa Sau khi reset lại máy thì hự. Không thể hoạt động như trước được nữa
De minh test thu .xem co nhah duoc ti nao khong

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn
AE dùng thử ùi cho e cái ý kiến, e đang dùng mạng unitel ở Lào, ko bjk có đc ko nhĩ....Unitel cũng là của Viettel:rolleyes:
shakaro
TÍCH CỰC
11 năm
@lequangkhanh281191 He he. Ông này ở Lào như mình. Tiếc là chổ mình hẻo lánh quá chưa có 3G
@lequangkhanh281191 Sao bác này lại dùng Unitel nhỉ? Bác đang ở bên Lào à ?
hay quá bác ơi..nhanh lắm...trước toàn để chế độ gms vs 3g song song..mới nhanh..nhiều lúc đang tải nó lại bật sang mang E tức điên người..bây h có cái này.nkhỏi lo....đã tks rồi nhé
@qhauqdat Hãy bình chọn để mọi người biết bạn dùng gói nào và tốc độ ra sao nhé!
lonelydra
TÍCH CỰC
11 năm
Chưa thử nhưng vẫn thanks vì đang cần cái pm này 😁

Bác tiếp tục phát huy nha.
Test thử cái nào, nếu mà được thì các nhà mạng chắc sẽ buồn lắm đây 😁
TTLover
TÍCH CỰC
11 năm
Suỵt!!! Kẻo mấy ổng lại fix bây giờ 😁
Dùng thử xem sao, thank bác

Gà Của Tui
devil688649
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thanks

Sent from my HTC HD2 using Tinhte.vn
Mà làm sao đề biết là bật thành công vậy bác chủ.
Váo nó, nó chạy chạy quay vòng vòng xong nó thoát ra. Hết, chả hiều gì luôn 😁

Gà Của Tui
@huyho911 bật pm thôi còn làm gì kệ nó
lúc nào nó out ra thì vào test

chưa thấy speed thì lại bật pm cho nó chạy típ
cứ thế đến Khi nào nhanh thì thui ;)
@tienvinhhx Mình bật nhiều lần rồi mà vẫn vậy à bạn ơi. Ko biết có phải do mình dùng sim vina nên ko có tác dụng ko nữa?

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
@tuandungdang Down về nó lại ra file text bác ạ.
rongcoi258
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hai.phan
rất ok. tks bạn rất rất nhiều nha. Ứng dụng cực kì hữu ích. Mà bản này mới nhất rồi hả bạn, 😃
@sangkool Hãy bình chọn để mọi người biết bạn dùng gói nào và tốc độ ra sao nhé!
Ai test thành công trên MIU của mobi chưa ?
@linhsb Cùng câu hỏi
@linhsb mình thử rồi nhanh hơn khoảng gấp đôi,nói chung rất good nhưng lại tốn pin hơn tí
Vừa test thử chạy báo complete thì mất bố nó cả sóng luôn, phải rs máy mới có lại sóng.
@trungh0h0 vao setting vao phan cai dat sim.chon kich hoat.kofai reset may dau.minh toan lam the ma
trungh0h0
ĐẠI BÀNG
11 năm
@haijojo minh` dung` Htc explorer ma` khong biet cai` dat sim o dau... minh dang dung android 4.0 ban CM9....
@linhsb Giống Mình.Mất Sóng Mất Cả Kết Nối Dữ Liệu.reset Lại Máy Mới Bật Lại Được @@
pvt_dh72
ĐẠI BÀNG
11 năm
@linhsb ong này bị nó ăn mất sóng rồi ra vũng tàu làm giấy xin lại đi
Thử test vinaphone xem.thanks bác đã 😁
Ủa, đọc description trên GP thì nó nói là "Network Signal Speed Booster is an app that gives you an easy way to "reconnect" your phone to the best cell site available" tức là nó sẽ chọn cột phát sóng nào mạnh nhất để thu tín hiệu.
Vậy thì có liên quan gì đến tốc độ băng thông 3g đâu mà bảo hack với ko hack?
Mà mình nghĩ cơ chế hoạt động của đt đã tự chọn nguồn phát sóng mạnh nhất để thu rồi, vậy thì cái app này còn có tác dụng gì nữa?
@phnha2003 Bạn này nói đúng nè. Đã down và test thử. Bật Advanced Download Manager lên và download thì tốc độ vẫn <50KB. Đã thoát ra chạy lại mấy lần nhưng vẫn vậy. Đây chỉ là phần mềm reset lại sóng điện thoại nhằm ổn định sóng hơn thôi. Chẳng có tăng tốc độ gì đâu 😃
@npcd_27 Không cần IDM download bình thường nhanh hơn nhiều

cái này hỗ trợ xem video, nghe nhạc MP3 và xem tivi Load nhanh không giật, Bạn thử chưa?
@npcd_27 Bác này nói đúng lắm.mình cũng cài đặt rùi.nhưng mà vẫn vậy.youtube xem vẫn dật đùng đùng.kn mp3 không cần phần mềm vẫn chạy ầm ầm. (ý kiến của em)

Sent from my GT-S5830 using Tinhte.vn
@lacuong1994 e cũng dùng mimax hết 500mb rồi. mà xem youtube hay zing tv vẫn ào ào nhưng là ở chế độ phân giải 240p thôi dù sao có còn hơn ko, mà e cũng thử 3g-2g-3g rồi.tét thử có tốc dộdowl dao động từ 3,5mb/s đến 4,6mb/s còn up thì chỉ có 0,40mb/s thôi nhưng cũng có lúc nó lên tới 2mb thế cũng đã là thành công rồi
@Thích đủ thứ Uh vậy của bác là ngon dồi. Của e thì nó thất. Thường lắm.luc thì cao.vọt.lúc thì thấp tèn tẹt.trán...........

Sent from my GT-S5830 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019