Nokia muốn trở thành công ty "Where?", nơi người dùng nghĩ đến khi cần các dịch vụ dựa theo vị trí

Duy Luân
20/7/2012 1:34Phản hồi: 119
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lốp ông này căng nhỉ...:d
badao
ĐẠI BÀNG
12 năm
nokia chuối quá
Hy vọng "where" sẽ vực Nokia dậy....
jojack
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đoán khoản 5 năm nữa MS mua lại No ..... chắt mình đã lầm ...... tình hình kinh doanh thế này và bị MS chơi khăm vụ lumia ko lên WP8 đc thì năm sau mua lại No xiềng
p/s: bạn nào còn máy No nào đẹp nhơ giữ lấy làm đồ cổ nha bạn..... bay conecson people
Elop chuẩn bị biến Nokia thành gì đây =)) cùng xem nhé
cha này hay chém gió quá.......:|
Hiện tại thì thấy có mổi Nokia Maps là có thể cạnh tranh với Gmaps thôi! Cũng chờ xem các dịch vụ vị trí này là gì! Cố lên!
Làm CEO của cả một tập đoàn đâu có dễ các bác,với lại vừa rồi mới có quả là "ko bị lỗ quá chỉ tiêu"đó,nên chúng ta hãy cứ hy vọng vào ông Elop này hên😃
Vè đâu khi nhà đã bán?
ndacthien
TÍCH CỰC
12 năm
Ổng pháo cái vụ que củi này để không muốn nhắc tới khoảng thua lỗ của quý này rồi. Không còn đưa ra được chiến lượt nào khả thi trên mặt trận smartphone để cứu vãn sự lỗ lã rồi ư. Dịch vụ này GG đang cung cấp miễn phí, chất lượng không đến nỗi phải phàn nàn. Thử hỏi sẽ có được bao nhiêu người muốn trả phí cho nó. Hồi trước đi nước đôi WP-Android chắc ổn hơn rồi, tiếc thay !
Được tui cùi. Đã nói đến No thì chỉ có thể là Nobita hoặc Nokia, mà đã Nokia thì ngừơi ta khẳng định ngay và luôn đó là dtdd. Vị trí đó quá vững rồi nên quên cái where, when, what...đó đi.
Nokia ngày 1 biến chất rồi . Mà đi xuống chứ ko đi lên
@banhhe Haha cui bap nokia, google se la trum..
😁 có 1 số bạn chém bão kinh thật! không biết ngoài đời làm được trò trống gì chưa! dm gặp mấy ông này phải kêu bằng cụ chứ ngồi đó bày đặt chê người ta
@NÔ: đăng ký bản quyền gấp! cái j đăng ký được a cứ đăng ký cho e! không 1 time có thằng khoe số lượng bản quyền thì khốn cái nạn :p
Không tin tưởng lắm vào kế hoạch này của Nokia. 😔 Chỉ mong sao nó thành hiện thực được
Samsung ko có bản sắc riêng..nokia có nokia drive, ms phải dựa vào nokia maps...sau này wp8 dc tích hợp sẳng nokia maps
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
có mấy cụ phán như thánh: nào là Nokia sẽ phá sản...SS, iP sẽ đứng đầu thế giới...ơi sệt...nghe là hỉu các bác ý chả bít tí gì về công nghệ...hãy xem lại lịch sử đi các bác ạh...Nokia đã từng làm thế giới thay đổi như iP đang làm vậy, mỗi công ty đều có đỉnh cao, rồi cũng có ngày đi xuống...phá sản cũng có thể ko tránh đc...nhưng mà...Nokia dù có phá sản thì tỏng tâm trí rất nhiều ng`...Nokia vẫn sống, vẫn còn đó (như 1 bác ở trên đã nói)...ngày xưa các bạn cầm đc con Nokia trên tay thì ntn? vênh mặt lên đc...giờ thì có iP, SS S3...haizz...quăng tiền chạy đua vs ng` ta thôi thôi, vì theo nhiều ng`...cầm đt giá tiền cao là đt ngon...làm bố đời ng` ta đc, chứ hỏi sâu tí chắc gì các bác đã bít rõ đâu ^^
@dangphi95 Like...đồng quan điểm
jojack
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dangphi95 bạn nói thế chắt bạn rành công nghệ lắm .... bạn đọc báo công nghệ từ đó tới giờ bạn có từng nghe từ "thấu tóm " mong bạn đừng làm mình thất vọng
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
@jojack đã nghe và nghe nhiều...mình ko nóimi2nhr ành công nghệ, nhưng đủ hiểu bít để so sánh cái này vs cái kia 😃
Vẫn luôn ủng hộ anh Nokia 😁. Vẫn là fan của nokia bấy lâu nay và cũng là fan microsoft luôn :D
sau này có sự kết hợp WP8 với W8..điều là sản phẩm của ms///

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019